BIDV [HOT HOT] BIDV thông báo tuyển dụng tập trung năm 2013 [20.06-24.06.2013]

Thế thì chịu bác rồi, thi xa nhất trong số các ứng viên rồi, có quen ai làm BIDV thì nhờ hỏi hộ KQ nếu đỗ thì bay thôi :))

Tớ lấy đâu lắm tiền bay thế. Híc. tự túc chứ có được bố mẹ cho đâu. Đang ngồi chơi mà. Chỉ đủ tiền bay nếu được pv thôi.
Nhân tiện Anh/ Chị Hwangle với Fluoros cho em hỏi mình có thể xin thay đổi địa điểm vòng thi viết không.

mọi người cho mình hỏi đề thi vào vị trí giao dịch viên có phân vi mô vĩ mô không? hay chỉ nghiệp vụ và kế toán ngân hàng thôi.
P/s: các bác thông cảm nếu e có hơi lạc đề nhé, e có cố gắng tìm ở những bình luận trước nhưng nhiều quá nhìn ko nổi. hic:-?
thi kế toán và thanh toán trong nước bạn ạ

heyza...đọc hướng dẫn mà thấy pro thật, y như là đi thi đại học ấy,,ước gì mình dk vào làm ở đây,=))8-}=))

K có btap thì lý thuyết sẽ khó hơn, mà lý thuyết mới là cái mình hay sai nhất :(
Mình nghĩ lý thuyết mà trắc nghiệm thì mình cũng có xác suất chọn đúng nhiều hơn, mà nếu là câu yêu cầu giải thích thì mình nghĩ nếu chọn được đáp án đúng mà chưa giải thích thì cũng phải được ít nhất 1/4 điểm của câu đó.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,656
Thành viên mới nhất
jiangnantiyu111
Back
Bên trên