BIDV [HOT HOT] BIDV thông báo tuyển dụng tập trung năm 2013 [20.06-24.06.2013]

mình mới làm xong bài thi nhanh. chọn bừa hơn nửa mất :((. đang làm tới IQ thì máy tính bị đơ, ko tính được, quá đen =((. rồi có câu IQ gần hết time mới tìm ra đc quy luật và ko kịp tính đáp án cuối cùng, quá ngu =((
Tạm biệt BIDV :-h =((

22. Điền chữ cái tiếp theo vào chỗ trống?
R T U N
X V T Q
M R C G
B U O ?
23. Điền chữ cái tiếp theo vào chỗ trống?
C I P
X D K S Y
F N T A I O U
D J Q Y E
L T ?
22.W -> 2 hàng đầu: Trung bình cộng 2 số đầu bằng khoảng cách 2 số sau, 2 hàng cuối: trung bình 2 số cuối bằng khoảng cách 2 số đầu (nghe zui tai ko)
23.Z ->từ trái sang phải đi xuống hết tổ ong:khoảng cách là 6,7,8

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
cả nhà cho t hỏi, lúc nãy t đang làm bài thì bị rớt mạng, ko biết có sao ko nhỉ? có bị tính thêm thời gian ko? bây h hoang mang lắm. hix hix :((

cả nhà cho t hỏi, lúc nãy t đang làm bài thì bị rớt mạng, ko biết có sao ko nhỉ? có bị tính thêm thời gian ko? bây h hoang mang lắm. hix hix :((

Hình như chỉ có ai CHƯA THI thì mới đc thi lại thui chứ còn đang thi bị rớt mạng như cậu thì BIDV không chịu trách nhiệm thì phải, cậu vào đọc lại quy định của BIDV xem.

Mọi người ơi cho tớ hỏi ngu tí. Tớ thi ca 7 ngày 5/7 tức là từ 9h đến 10h. Tớ đọc trong mail mà ngân hàng gửi thì có nghĩa là trong khoảng thời gian đó tớ bắt đầu thi từ lúc nào cũng được đúng không? không nhất thiết là từ 9h?

Có nghĩa là trong từ 9-10h bạn vào thi lúc nào cũng được

Ai xét giới tính đâu :)) chỉ là cái này nó phổ biến quá, đặc biệt là tháng vừa rồi Confed Cup nữa, mình ko nghĩ là con trai lại phải biết cái này qua kênh 14 8-}

đôi khi có những thứ đơn giản mọi người biết chỉ mình ta không biết, bình thường mà. kênh 14 toàn lá cải, vào là toàn đọc tin tức về các sao và hot girl thôi.
một thời sinh viên của ta là kênh 14, h thì là cafef. =D

c vào trang tuyendung.bidv để đọc nhé..gửi mail tới nói rõ nguyên nhân vs họ nhé..hình như mùng 6/7 thi lại thì phải..gl :D

Sau đây là 1 bài trả lời email thắc mắc của bộ phận hỗ trợ tuyển dụng của BIDV mà mình thấy rất hữu ích cho các bạn bị loại hồ sơ nhưng vẫn còn đang thắc mắc, tuy chỉ là 1 bài trả lời thắc mắc nhưng hy vọng các bạn ngẫm nghĩ để rút kinh nghiệm (tiên trách kỷ, hậu trách nhân)

Chào em, xin lỗi em vì bọn anh rất bận nên giờ mới trả lời em được.

Anh xin trả lời em như sau. Hồ sơ của em bị loại vì e không tìm hiểu kỹ thông tin trước khi em nộp đơn. Cụ thể là đối với vị trí CHUYÊN VIÊN QUAN HỆ KHÁCH HÀNG thì BIDV chia làm 2 nhóm (Chi nhánh nhóm 1 & chi nhánh nhóm 2) . Chi nhánh Bến Thành là chi nhánh thuộc nhóm 1, chính vì vậy em học trường ĐẠI HỌC KINH TẾ LUẬT nhưng không thuộc chuyên nghành TÀI CHÍNH NGÂN HÀNG. Nếu em học trường ĐẠI HỌC KINH TẾ LUẬT nhưng thuộc khoa hay chuyên ngành (TÀI CHÍNH NGÂN HÀNG, TÀI CHÍNH DOANH NGHIỆP, QUẢN TRỊ KINH DOANH, KẾ TOÁN KIỂM TOÁN) thì em mới có thể nộp được đơn vào CHI NHÁNH thuộc nhóm 1 của BIDV. Trường hợp của em chỉ có thể nộp đơn vào CHI NHÁNH NHÓM 2 của BIDV có cùng vị trí chức danh CHUYÊN VIÊN QUAN HỆ KHÁCH HÀNG.
Danh sách chi nhánh nhóm 1 và chi nhánh nhóm 2 đã được BIDV đưa lên mạng ngay từ ngày đầu tiên của đợt tuyển dụng 2013 để thí sinh tham khảo.
Thật đáng tiếc và cũng thật đáng trách là có Rất nhiều trường hợp các bạn sinh viên không chịu đọc hết nội dung của thông báo, email, tìm hiểu nội dung thông tin yêu cầu tuyển dụng của BIDV nên đã nộp dơn nhầm vào các vị trí và chi nhánh các bạn ấy không đáp ứng được yêu cầu về bằng cấp trong khi nếu các bạn tìm hiểu kỹ hơn thì hồ sơ các bạn hoàn toàn có thể đã nộp được đơn vào vị trí hoặc chi nhánh khác của BIDV. Đấy cũng là 1 kinh nghiệm dành cho em và các bạn khác trong các đợt tuyển dụng không những của BIDV mà các đơn vị khác.

Chào em và chúc em may mắn trong những đợt tuyển dụng sau của BIDV

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,581
Số bình luận
528,101
Tổng số thành viên
351,914
Thành viên mới nhất
thapcamtvcom1t
Back