BIDV [HOT HOT] BIDV thông báo tuyển dụng tập trung năm 2013 [20.06-24.06.2013]

Mọi người ơi cho tớ hỏi ngu tí. Tớ thi ca 7 ngày 5/7 tức là từ 9h đến 10h. Tớ đọc trong mail mà ngân hàng gửi thì có nghĩa là trong khoảng thời gian đó tớ bắt đầu thi từ lúc nào cũng được đúng không? không nhất thiết là từ 9h?

đúng rùi đấy b. trong khoảng Tgian đó b bắt đầu lúc nào cũng đc. sau 10h hệ thống sẽ tự động khóa và b ko thể bắt đầu thi đc nữa.

Đúng rồi đó bạn, tốt nhât nên thi sớm,hehe
Mọi người ơi cho tớ hỏi ngu tí. Tớ thi ca 7 ngày 5/7 tức là từ 9h đến 10h. Tớ đọc trong mail mà ngân hàng gửi thì có nghĩa là trong khoảng thời gian đó tớ bắt đầu thi từ lúc nào cũng được đúng không? không nhất thiết là từ 9h?

Làm gì có chuyện đấy trừ phi bạn dùng 2 email để đăng ký dự thi vào 2 vị trí hoặc cùng 1 vị trí đúng ko ? BIDV người ta phát hiện ra là 100% bạn bị loại luôn đấy, BIDV đã quy định mỗi 1 bạn chỉ được tạo 1 email để đăng ký vào 1 vị trí thôi, BIDV làm rất chặt phần này đấy. Tất cả các trường hợp cố tình gian lận hoặc vô tình mà vi phạm quy chế đều bị loại ngay lập tức dù bạn có vào đến vòng cuối cùng.
Mà BIDV có 1 BLACK LIST các thí sinh như vậy đấy bạn cẩn thận nhé

Bạn nói sao ý chứ, trong trang này http://bidv.com.vn/Nghe-nghiep/BIDV-th--244;ng-b--225;o-tuyen-dung-c--225;n-b-(1).aspx có nêu trường hợp đăng ký thi nhiều nguyện vọng nè, do mình đăng ký ứng tuyển 2 vị trí tại cùng 1 chi nhánh, mình tạo 2 mail đăng ký 2 tài khoản, đã thi CV GDV và sắp tới thi tiếp CV QHKH đây. Bạn đọc quy định mỗi bạn chỉ được tạo 1 mail để đăng ký vào 1 vị trí ở đâu vậy???

Trường hợp 01 thí sinh đăng ký dự thi 02 ví trí trở lên tại cùng 01 đơn vị hoặc đăng ký dự thi tại 02 đơn vị khác nhau của đợt này, BIDV sẽ lựa chọn và tự quyết định vị trí dự tuyển và nơi đăng ký dự thi của thí sinh.

Đấy, giả sử mình muốn ứng tuyển 2 vị trí thì phải tạo thêm tài khoản rồi, chứ 1 tài khoản đăng ký chỉ cho ứng tuyển 1 vị trí thôi mà :|

b ơi. cẩn thận này. a ấy hình như trong ban tuyển dụng của BIDV ấy.
việc b nhận đc 2 mail cho 2 vị trí có thể là sai xót thôi chứ BIDV họ chỉ cho nộp 1 vị trí duy nhất mà. nếu nộp 2 vị trí họ sẽ tự động chọn 1 như hướng dẫn còn gì.

Mình tạo 2 tài khoản nhưng thông tin, CMND... hoàn toàn giống hệt nhau, chỉ khác mỗi cái email đăng ký.
Như mình đã trích dẫn ở trên thì BIDV vẫn cho đăng ký 2 vị trí đấy, nhưng họ sẽ chọn 1 mình vị trí dự tuyển phù hợp hơn đó bạn, có thể là hiện tại hồ sơ nhiều quá nên họ lọc chưa hết thì sao :|
Kiểu này chắc phải nhờ mấy anh/chị hwangle với floros vào giải đáp rồi :|

teo teo :-ss

BIDV thi xong hết chưa vậy mọi người
Khi nào có Kết quả nhỉ
Nó có cho mình bít điểm không ta
đến hết 5/7 mới thi xong đợt thi nhanh này bạn ạ :)
tớ đoán chắc cỡ độ 1 tuần sau thi là có kết quả ý nhỉ? (vì máy tính chấm tự động mà)

- - - Updated - - -

bạn nào biết quy luật điền của câu này, chỉ giúp tớ với.....
23. Điền chữ cái tiếp theo vào chỗ trống?
C I P
X D K S Y
F N T A I O U
D J Q Y E
L T ?

mình nghĩ thế này
1) 5 người đào 1 cái hố mất 5 ngày => đào 1/2 cái hố trong 5 ngày cần 2,5 người (=5 ng / 2) => 2 người đào 1/2 cái hố trong 4 ngày (= 5 ngayf / 2,5 người * 2 người)
2) 2 người đánh 2 trang trong 5 phút => 1 người đánh máy 1 trang trong vòng 2,5 phút => 1 người đánh máy được 4 trang trong vòng 10p (= 10p/2,5p). Vậy trong 10p, để đánh được 20 trang thì cần 5 người (= 20tr/4tr)
Quần chúng cho ý kiến nhé :D

/2 cái hố cũng là 1 cái hố đó bạn ơi

đến hết 5/7 mới thi xong đợt thi nhanh này bạn ạ :)
tớ đoán chắc cỡ độ 1 tuần sau thi là có kết quả ý nhỉ? (vì máy tính chấm tự động mà)

- - - Updated - - -

bạn nào biết quy luật điền của câu này, chỉ giúp tớ với.....
23. Điền chữ cái tiếp theo vào chỗ trống?
C I P
X D K S Y
F N T A I O U
D J Q Y E
L T ?
câu này theo t là khoảng cách giữa các chứ cái:
6 - 7
6 - 7- 8 -6
8 - 6 -..
6 - 7- 8 -6
8 - (6) nên mình nghĩ là Z..k biết có đáp án nào thế k :))

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,644
Thành viên mới nhất
Hhonghanhh
Back
Bên trên