BIDV [HOT HOT] BIDV thông báo tuyển dụng tập trung năm 2013 [20.06-24.06.2013]

Huhu, công nhận là NH đề thi là vô hạn á. IQ khó dã man, không kịp tính toán gì hết. Chỉ điền bừa được thôi
Nhưng mà hình như cũng có trùng mấy câu kiến thức XH mấy bác ạ
Em chỉ nhớ được mấy câu thế này thôi
1. Sắp xếp các bãi biển từ Bắc vào Nam (câu này có rồi, cơ mà không có câu trả lời là những bãi biển nào nên em bỏ qua, ai ngờ lại trúng vào đề. Hic): Mỹ Khê, Sa Huỳnh, Quy Nhơn, Cà Ná, Mũi Né (hình như là em đánh thế)
2. Làng cổ Đường Lâm là quê hương của ai? (em chọn đại là Phùng Hưng, cơ mà về search lại thấy Ngô Quyền cũng quê ở Đường Lâm, chẳng biết sao)
3. Tỉ lệ thất nghiệp quý 1/ 2013 (2.1%)
4. Đặng Thái Sơn là tác giả nổi tiếng trong lĩnh vực nào? (Piano)
5. CHỉ thị toàn dân kháng chiến do ai ban hành (Ban thường vụ TW đảng)
6. Dân tộc nào có số dân đông nhất sau dân tộc Kinh (Tày)
7. GDP thực và GDP danh nghĩa bằng nhau khi nào?
8. Lạm phát tác động xấu đến (Mọi thành phần lao động)
Mấy câu IQ thì vô đối rồi, em chẳng nhớ gì cả, cả tiếng Anh nữa, cũng không nhớ nốt. Hichic
P/s: chẳng biết sao em lại bỏ lỡ không đánh câu tiếng Anh cuối cùng. Đúng là đen quá:((. Thôi em lại quay về với đống luật, nghị định BHXH của em đây. BB BIDV từ đây

Em đưa anh theo với :))

Em đưa anh theo với :))

bạn bỏ 1 câu còn đỡ mình bỏ cả 3, hay 4 câu, ko phải bỏ mà là "lụi ko kịp""hjhj

đã được đào tạo rất nhiều về kỹ năng quản lý thời gian mà lại chào thua với thời gian làm bài test của BIDV, tôi phục tôi phục BIDV rùi.

chúc cho các bạn đậu sẽ mai mắn các vòng tiếp theo, còn tui tạch rùi, lần đầu tiên mà em nó chào thua với IQ, hix

- - - Updated - - -

Mình QHKH Hưng Yên vừa thi xong. Khó vãi, IQ toàn bảng chữ cái, tìm lòi mắt... :((

có quy luat j dau ma tim ho ban

- - - Updated - - -

IQ toàn chữ không, hic hic, dò chữ ra số muốn chết luôn, mà ko phải 1 dãy chữ nữa, nó là những cái bảng, vòng tròn, hình vuông, bát quái, đủ cả... câu XH hỏi toàn vĩ mô, thuế, chính sách tài khóa, ngân sách nhà nước, XNK,... :-h :-h

Ko có 1 câu nào trùng với những câu mấy bạn đã nói, mình xui quá!!!
bạn này giống đề mình quá nà

- - - Updated - - -

Đan Trường cậu à, phim hay lắm nên mình còn nhớ mãi:-bd

câu này mình biết mà vì mình là fan đan trường

sắp xếp đèo từ bắc vào nam.....search ko kịp.....quán coffee mạng còn cùi hơn ở nhà
sông hồng có tên khác là j
tỉnh nào ko gáp lào
ca sĩ vai chính trong võ lâm truyền kỳ
bảo tàng hà nội hoạt động năm nào (mình tìm hiểu bảo tàng hà nội thì là 1 công trình chào mừng thăng long hà nội 1000 năm nên đi vào hoạt động lại năm 2010 chứ ko phải 2011, 2012)
ai là tác giả của tam quoc dien nghia
oxit co mấy loại (hay nhóm j đó)
định nghĩa đường phố (luật giao thông - câu này chưa kịp đánh đã hết giờ - tức ối máu)
năm nào ko phải năm nhuận 1980 2000 2008 1994
động vật đa bào đầu tiên
các mặt đỉnh hình chóp cục
cái câu j có 3 con đường ......Ngô quyền......D. all (quên câu hỏi)
IQ thì khó gấp nhiều lần luôn (ko hiểu nổi cái j luôn, cho cả nguyên mấy chục chữ cái, nguyên cái bảng to đùng, hỏi chữ j tiếp theo, nói chung là nhìn vào hoa cả mắt, ko biết lấy từ đâu để tính quy luật). có mấy chữ trong ô vuông thì còn đỡ, nhưng nói chung tỷ lệ suy nghĩ ra chắc 1/4 trên lụi.
tiếng anh thì cũng có câu khó, câu dễ, nhưng bực là tự nhiên bỏ mấy câu ko chọn kịp vì mắt hoa rùi.

Giờ ngĩ lại mới thấy bidv tổ chức thi onl chẳng hợp lý tí nào
kết quả không chính xác vì có thể nhìu ng làm , gg,
và sag nay mjh bị 1 vố, vừa vào mạng làm được 5 phút khách bố mẹ tới, mà cứ bảo mình đâu rồi lên nói chuyện này nọ. minh bảo cháu k ra được, chú có gì gửi hay nhắn lại k,đang thi ma cứ phải nói, chẳng bít lúc đó có bỏ qua câu nào k.rồi phải chạy lại ông khách lấy thư mời gì đó. ngĩ vẫn bực mình ,xui xẻo gì đâu.
kn xương máu các bạn đóng hết cửa nẻo vô để tránh k bị làm phiền, rồi hay bd làm bàii

Tam Quốc Diễn Nghĩa - La Quán Trung
ca sĩ vai chính trong võ lâm truyền kỳ - Đan TRường
năm nào ko phải năm nhuận 1980 2000 2008 1994 : 1994 ( vì ko chia hết cho 4)
Cacbon oxit hay là như nào hả bạn ? nếu vậy có CO và CO2 thui
Sông Hồng: Hồng Hà

Mọi người ơi cho tớ hỏi ngu tí. Tớ thi ca 7 ngày 5/7 tức là từ 9h đến 10h. Tớ đọc trong mail mà ngân hàng gửi thì có nghĩa là trong khoảng thời gian đó tớ bắt đầu thi từ lúc nào cũng được đúng không? không nhất thiết là từ 9h?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,511
Thành viên mới nhất
bet168bond2
Back
Bên trên