BIDV [HOT HOT] BIDV thông báo tuyển dụng tập trung năm 2013 [20.06-24.06.2013]

Huhu, vừa đọc mail định vào làm bài thi thì bị báo hết h??? Phải làm sao? E biết phải làm sao? Thu cử j mà k đc gọi điện báo trước j cả?????? huhu
Help me, please! :-<

Tại bạn không chịu cập nhật thông tin, trên trang tuyển dụng của BIDV có thông báo rõ mà. Hơn nữa, bạn phải chịu kho kiểm tra mail hàng ngày. Bây giờ đã qua lượt thi của bạn rồi thì mình cũng ko biết làm sao nữa, ko thi thì coi như bị loại thôi. THôi đành chờ cơ hội khác bạn nhé

Hi, tại mình đi làm tối ngày nên bận, thôi thì coi như k có cơ hội rèn trí tuệ và xem xem hiểu biết mình tới đâu, được ngày cuối tuần thì thời gian về quê lại trùng đúng lúc thời gian thi, tới nhà check mail thì out time rồi! Tại mình yêu Hạ Long nên muốn thi quá! hichic

Đề khá rộng. làm nhanh quá. Quên gần hết rồi.
Tiếng Anh khá dễ, vài câu khó. IQ thì khoai dã man.
Câu xã hội Nhớ câu: cá basa, tra ở tỉnh nào, rồi Bộ trưởng BTC,Jun là đơn vị của gì? ctcp ít nhất mấy thành viên, hiệp ước đi lại tự do tên gì, Sông trong bài Lên Ngàn là sông gì.Dây của đàn tranh làm bằng gì, Tỷ lệ thất nghiệp quý 1,Blah blah. Toan chọn bừ. Tí mình hoàn hồn mà nhớ được câu nào thì cmt tiếp.
Chắc mình tạch rồi. Thôi. Thi cho biết.
Gud luck all!

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Vừa thi xong, không có gì cả, đợi kết quả, IQ, tiếng Anh, câu hỏi xã hội 3 phần

Vừa thi Kiểm ngân xong. Đề khá rộng. làm nhanh quá. Quên gần hết rồi.
Tiếng Anh khá dễ, vài câu khó. IQ thì khoai dã man.
Câu xã hội Nhớ câu: cá basa, tra ở tỉnh nào, rồi Bộ trưởng BTC,Jun là đơn vị của gì? ctcp ít nhất mấy thành viên, hiệp ước đi lại tự do tên gì, Sông trong bài Lên Ngàn là sông gì.Dây của đàn tranh làm bằng gì, Tỷ lệ thất nghiệp quý 1,Blah blah. Toan chọn bừ. Tí mình hoàn hồn mà nhớ được câu nào thì cmt tiếp.
Chắc mình tạch rồi. Thôi. Thi cho biết.
Gud luck all!

Mình cũng vừa thi kiểm ngân xong, sao thấy mấy câu hỏi này ko giống của mình ^^
Phần chung mình thấy khá dễ, IQ thì có câu mình chịu -> chọn sxuất
Tiếng Anh mình hơi kém, nhớ từ nào sai mình lại nhầm "hardder" và "harder" :((
hè, ngôi sao nào xa mặt trời nhất, tưởng chừng quá đơn giản thì lại sai :p
Và giờ là chờ đợi kết quả.
Goodluck!

STT: 1
Tiêu đề: Thi nhanh Nhan vien 2013
Trạng thái: Kết thúc thi
Bắt đầu từ: 30/06/2013 10:55
Kết thúc: 30/06/2013 13:00
Thao tác: Không được xem kết quả

Hệ thống cập nhật giờ như trên thì nên hiểu thế nào nhỉ. Quy định từ 11-12h và mình chờ sau 11h mấy giây là bđầu làm,kết thúc bài làm đúng quy định.
Thôi kệ vậy, all rồi sẽ ổn thôi mà ^^

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,684
Thành viên mới nhất
lijpemerch