BIDV [HOT HOT] BIDV thông báo tuyển dụng tập trung năm 2013 [20.06-24.06.2013]

BIDV thông báo: Bạn vui lòng đợi đến thứ 2 vị trí chuyên viên QHKH. Cảm ơn bạn. :)

ồ, mình thi kiẻm ngân, câu hỏi có vẻ khác
Chè được trồng nhiều ở Tây Nguyên và Tây Bắc vì sao, Eu có mấy nước, Apec có mấy nước, Hành trình khám phá thiên nhiên là của nước nào sản xuất, Asiad 2014 ở đâu, Sâu bọ thuộc họ nào, Doanh thu là gì, khi đầu tư nước ngoài tăng cao thì sao, công ty nào không có tư cách pháp nhân (hợp danh, TNHH, 1 thành viên). IQ thì cũng không khó lắm. Tiếng anh bình thường

Hic cứ lên update tình hình các bạn đi thi vê mà quay quay cả đầu óc, đề hiểu biết xã hội rộng thế @@ IQ bạn nào cũng than khó @@ Khoai toàn tập rùi >"<

MÌnh đã cài firefox phiên bản 22.0 rồi mà vẫn không thi thử đc. Nghe nói ko thi thử thì ko đc đi thi nhanh hả các bác???

MÌnh đã cài firefox phiên bản 22.0 rồi mà vẫn không thi thử đc. Nghe nói ko thi thử thì ko đc đi thi nhanh hả các bác???
Thi nhanh có danh sách thi riêng nên ko liên quan gì đến thi thử cả. Vs lại t dùng chrome vẫn thi thử đc mà. hì

Thi nhanh không phải là thi thử nhé, thi nhanh là vòng 1 - sơ tuyển đấy, vòng 2 là thi viết, vòng 3 phỏng vấn

EU hôm qua vừa thêm 1 nước k biết nó cập nhật đến hôm qua không?=))
ồ, mình thi kiẻm ngân, câu hỏi có vẻ khác
Chè được trồng nhiều ở Tây Nguyên và Tây Bắc vì sao, Eu có mấy nước, Apec có mấy nước, Hành trình khám phá thiên nhiên là của nước nào sản xuất, Asiad 2014 ở đâu, Sâu bọ thuộc họ nào, Doanh thu là gì, khi đầu tư nước ngoài tăng cao thì sao, công ty nào không có tư cách pháp nhân (hợp danh, TNHH, 1 thành viên). IQ thì cũng không khó lắm. Tiếng anh bình thường

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,809
Thành viên mới nhất
thud
Back
Bên trên