BIDV [HOT HOT] BIDV thông báo tuyển dụng tập trung năm 2013 [20.06-24.06.2013]

vào trang tuyển dụng của bidv và làm bài trên đấy luôn hả bạn? giống như thi thử lần trước à? Sao t ko thấy hiện chỗ thi nhanh ở đâu

Các bác cho em hỏi, em không thấy mục vào thi nhanh ở đâu cả, mà 11h là phải thi nhanh rồi. Có bác nào còn onl thì giúp em với

chọn kết qua rnhuwng chưa ấn ok thì liệu có được tính không hả bạn, hình như mình thấy phải chọn ok thì mới dc á, mà ấn ok rồi thi có google cũng k trả lời lại dc

Chọn là được rồi, nó tự động lưu luôn. Chứ ngồi trả lời được câu hỏi đã mờ mắt rồi mà còn tìm chỗ đề click ok nữa thì có mà hộc máu 8-}

- - - Updated - - -

Các bác cho em hỏi, em không thấy mục vào thi nhanh ở đâu cả, mà 11h là phải thi nhanh rồi. Có bác nào còn onl thì giúp em với

đăng nhập --> quản lý hồ sơ --> danh sách tin đã nộp --> danh sách thi nhanh --> vào thi
bạn xem file hướng dẫn ấy

Bạn vào chỗ hướng dẫn ứng viên có hướng dẫn thi nhanh đó bạn, kéo lui lui xuống cuối trang 1 chút có đấy :D
Chúc bạn thi tốt :)

các bạn cho mình hỏi nếu tích vào đáp án mà chưa bấm nút ok thì khi hết thời gian của câu đó, chuyển sang câu tiếp theo, nó có tính cho đáp án vừa rồi mình tích ko?

Theo mình thấy thì câu hỏi thì khó mà trùng được. Tuy nhiên có thể trùng chủ để. ví dụ như hỏi về thành phố đông dân nhất thì có đề hỏi ở việt nam, có đề hỏi trên thế giới, hỏi vể giờ trái đất thì lúc hỏi tổ chức ở thành phố nào, lúc hỏi tổ chức năm đầu tiên là năm nào. IQ thì mấy câu liên quan bảng chữ cái thấy gặp nhiều. Tiếng anh thì thấy đề lung tung nhất. Tiếng anh thương mại cũng không ra thương mại mà kiến thức cơ bản cũng không phải, thấy mấy câu toàn xàm xàm, không biết rồi họ đánh giá điểm như thế nào.
Mình thấy cách thức thi tuyển của BIDV lần này giống mấy tập đoàn lớn của nước ngoài, nhưng ngân hàng câu hỏi/đề thi thì chưa ổn lắm

Mới áp dụng lần đầu thì sai sót là không tránh khỏi bạn à.

Huhu, vừa đọc mail định vào làm bài thi thì bị báo hết h??? Phải làm sao? E biết phải làm sao? Thu cử j mà k đc gọi điện báo trước j cả?????? huhu
Help me, please! :-<

các bạn cho mình hỏi nếu tích vào đáp án mà chưa bấm nút ok thì khi hết thời gian của câu đó, chuyển sang câu tiếp theo, nó có tính cho đáp án vừa rồi mình tích ko?

Có, mỗi lần bạn tick lung tung là hệ thống sẽ ghi lại trạng thái đó ngay lập tức, và nếu hết giờ sẽ ghi nhận trạng thái đó là kết quả cuối cùng. Trừ khi bạn không chọn câu nào thì hệ thống không ghi kết quả. .

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,809
Thành viên mới nhất
thud
Back
Bên trên