BIDV [HOT HOT] BIDV thông báo tuyển dụng tập trung năm 2013 [20.06-24.06.2013]

• Bắt đầu Bắt đầu cocghe266
  • Ngày bắt đầu Ngày bắt đầu
Hik, kho nho lam ban, chi nho la co 1 cau lay khoang cach giua cac chu ma cong vao theo quy luat so nhan 1,2,4 thi se ra dap an.

Vi du nhu la chu A C cach nhau 1 chu zj do. con may hinh kia pohand ko the nho duoc.

- - - Updated - - -

thoi gian tinh toan con chua ra, ai chup hinh duoc thi qua la than dong dat Viet.

bác nào có thể chụp lại mấy câu iq thì tốt :D

các bạn ơi, vậy là không có thi nghiệp vụ, chỉ có thi hiểu biết xã hội chung, IQ và tiếng anh thôi à???

Coi bộ đề các bạn post thì thấy kiến thức rộng quá,ngân hàng câu hỏi cũng nhiều nên nghĩ là sẽ k lặp lại.Chờ sự may
mắn vậy.

Có bạn nào ở khu vực HN thi GDV cho em qua ngó nhờ cái đề thi với.:">

chọn kết qua rnhuwng chưa ấn ok thì liệu có được tính không hả bạn, hình như mình thấy phải chọn ok thì mới dc á, mà ấn ok rồi thi có google cũng k trả lời lại dc

Theo mình thấy thì câu hỏi thì khó mà trùng được. Tuy nhiên có thể trùng chủ để. ví dụ như hỏi về thành phố đông dân nhất thì có đề hỏi ở việt nam, có đề hỏi trên thế giới, hỏi vể giờ trái đất thì lúc hỏi tổ chức ở thành phố nào, lúc hỏi tổ chức năm đầu tiên là năm nào. IQ thì mấy câu liên quan bảng chữ cái thấy gặp nhiều. Tiếng anh thì thấy đề lung tung nhất. Tiếng anh thương mại cũng không ra thương mại mà kiến thức cơ bản cũng không phải, thấy mấy câu toàn xàm xàm, không biết rồi họ đánh giá điểm như thế nào.
Mình thấy cách thức thi tuyển của BIDV lần này giống mấy tập đoàn lớn của nước ngoài, nhưng ngân hàng câu hỏi/đề thi thì chưa ổn lắm

Back
Bên trên