BIDV [HOT HOT] BIDV thông báo tuyển dụng tập trung năm 2013 [20.06-24.06.2013]

Đã thi. Phần IQ vô đối, nhất là mấy câu 1p30s. còn tiếng anh ko có bình luận. Các bạn thi lên có bảng chữ cái Tiếng Việt, và bảng chữ cái tiếng anh nhé

shanghai thì cái này chả bít cập nhật lâu chưa nhưng mà mấy t báo t đọc tokyo lên tới 34tr rồi trong khi cùng bài viết ý shanghai vẫn ở mức 19tr thôi..chả biết thế nào
Câu đông dân nhất theo wiki tiếng Việt cập nhật 05/05/2013 thì là Thượng Hải. (xếp theo mật độ dân số)
Còn website worldatlas.com thì là Tokyo theo tổng số dân mà tớ ko thấy nó cập nhật ngày nào, chỉ thấy note bảo có một số nước lấy số liệu 2012.
Post mọi người tham khảo cho ý kiến.
http://vi.wikipedia.org/wiki/Các_thành_phố_lớn_nhất_thế_giới_xếp_theo_dân_số
http://www.worldatlas.com/citypops.htm#.Uc61ttgt2So

đã thi xong, không nhớ rõ đề nữa, nhanh quá mà. gì mà tp đông dân nhất thế giới hiện nay, giờ trái đất năm 2007 tổ chức ở đâu, apec viết tắt của gì, mục đích của nato là gì, hòn ngọc viễn đông là tp nào, pisces là cung gì, trẻ em có bao nhiêu răng sữa,ngân hàng TW châu âu ở đâu... gì gì nữa cơ, không nhớ hết. Còn iq với t.a thì tớ là hên xui thôi à, huhu, xòe rồi :((
Chúc các bạn thi sau làm bài tốt nhóe!

Đọc đến đoạn Pisces là cung gì mà mình cười lăn lộn =)) BIDV cũng quan tâm đến mật ngữ 12 chòm sao á :))

mình ngồi ở nhà làm bải hả mọi người, tới giờ là đăng nhập nick để làm hẻ, làm ơn chỉ mình với, mình ko rành lắm !

đã thi xong, không nhớ rõ đề nữa, nhanh quá mà. gì mà tp đông dân nhất thế giới hiện nay, giờ trái đất năm 2007 tổ chức ở đâu, apec viết tắt của gì, mục đích của nato là gì, hòn ngọc viễn đông là tp nào, pisces là cung gì, trẻ em có bao nhiêu răng sữa,ngân hàng TW châu âu ở đâu... gì gì nữa cơ, không nhớ hết. Còn iq với t.a thì tớ là hên xui thôi à, huhu, xòe rồi :((
Chúc các bạn thi sau làm bài tốt nhóe!

Bạn ơi mail thông báo là nó quy định rõ ngày giờ thi luôn hả bạn?

thượng hải lớn nhất nếu xét về khu vực thành thị ko tính những vùng rìa thuộc thượng hải

còn tokyo mới là cao nhất.

tokyo chính xác.

các bạn dò wiki mà đọc ko kỹ à

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,655
Thành viên mới nhất