BIDV [HOT HOT] BIDV thông báo tuyển dụng tập trung năm 2013 [20.06-24.06.2013]

vừa phải thui bạn. BIDV thông báo 25 thi thử mà bạn kêu hôm qua làm thử dc 6/15. Vừa phải thôi, đang hoang mang không thấy dữ liệu gặp bạn nữa =.=

Đêm qua có mấy bạn thi thử được mà :) sau đó thì hệ thống không có dữ liệu luôn =.="

mama oi chac tui chết ngộp với trang Web này wa mọi thứ dường như vô vọng khi tét ko được, hạn nộp ghi ngày 25/6/2013, thông tin họ tên, ngày tháng năm sinh sai nữa chứ!bó toàn thân.coi bộ như hồi xưa thì khỏe hơn ko?
Sao nhiều bạn gặp vấn đề như này vậy. Tớ làm theo đúng hướng dẫn có gặp vấn đề gì đâu. hic.
Thấy mọi người nói vậy làm mình lo. haiz :-<

vừa phải thui bạn. BIDV thông báo 25 thi thử mà bạn kêu hôm qua làm thử dc 6/15. Vừa phải thôi, đang hoang mang không thấy dữ liệu gặp bạn nữa =.=

Songnguyen1211 nói đúng đấy, 0h ngày 25 tớ cũng vào test đuoc, mặc dù hồ sơ thì lại không nộp được! ( nộp hồ sơ cả ngày 24 mà hệ thống báo lỗi hoài)

mama oi chac tui chết ngộp với trang Web này wa mọi thứ dường như vô vọng khi tét ko được, hạn nộp ghi ngày 25/6/2013, thông tin họ tên, ngày tháng năm sinh sai nữa chứ!bó toàn thân.coi bộ như hồi xưa thì khỏe hơn ko?
Của t may mắn hồ sơ không bị vấn đề gì cả. Cũng k gặp sự cố gì về ngày tháng năm sinh. Nhưng bi h k test đc thì cũng đang lo lắng lắm. BIDV đợt này thi tuyển nhiều vòng thật

Rốt cuộc là bây h chưa ai thi thử được đúng không các bạn,nếu là tình hình chung thì không sao,có ai sáng h thi được không thế nói để ae biết với

mình vừa test xong nhưng k thấy kết quả đâu hết @_@ không biết đúng sai được bao nhiêu câu :|

các bạn vào thử phần quản lý hồ sơ, có cái mục Danh mục cá nhân...trên đó có nút thi thử...k biet có phải là chỗ đó k ?

- - - Updated - - -

đề như thế nào vậy bạn...share exp với

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,514
Thành viên mới nhất
shivismith05