BIDV [HOT HOT] BIDV thông báo tuyển dụng tập trung năm 2013 [20.06-24.06.2013]

ngoài những cái giấy tờ như ngân hàng yêu cầu ghi trên kia thì mình chỉ cần làm thêm tờ giấy cam kết là chưa có bằng đúng không ông? mà quên mất ông ra trường lâu rồi nhỉ =))

Ờ cứ làm thêm cái cam kết nữa thôi, có mẫu ở mấy trang trước có bạn đưa lên tham khảo đấy :))

- - - Updated - - -

T cũng vậy, cuối cùng phải rút hồ sơ, viết cái khác ngắn hơn không sợ không ai thèm đọc

Bạn nghĩ là người ta có thời gian đọc thư của bạn ah? :) Lần này có cả nghìn hồ sơ cũng nên ;)) Người ta chỉ lướt qua xem mình viết thư giới thiệu thế nào thôi, mình có viết là được rồi, chủ yếu người ta xem hồ sơ của mình có đẹp ko chứ. Sorry vì ngứa mồm tại mình thấy bạn rút hồ sơ vì lý do ấy cẩn thận quá :D

mọi người cho mình hỏi với, cái điểm TN ấy là thế nào thế? mình đọc chẳng hiểu gì, điểm tín chỉ quy đổi ra điểm thang 10 thế nào cơ?

mọi người cho mình hỏi với, cái điểm TN ấy là thế nào thế? mình đọc chẳng hiểu gì, điểm tín chỉ quy đổi ra điểm thang 10 thế nào cơ?
bạn học ngân hàng đúng không, trường mình có điểm trên 10 mà? cứ lấy mà dùng thôi chứ sao

uh, mình học ngân hàng. Tại t thấy họ ghi gì mà điểm 2,5 đến 2,6 thì điểm thang 10 là 6,5 nên chẳng biết thế nào

thì ý của họ là nếu cậu điểm từ 2,5 đến 2,6 thì điểm thang 10 là 6,5, nếu là 2,7/4 chẳng hạn thì nhân theo hệ số ra là 6,75/10. Tớ thấy cách tính của họ chẳng chuẩn chút nào, hoặc là tớ hiểu sai ý :))

Chả hiểu sao mình nhập thông tin chi tiết mà cứ bị Error: object Object. Ai biết đấy là lỗi gì k ạ?

Mọi người ơi sao không có chuyên ngành tài chính - ngân hàng mà chỉ có Tài chính ngân hàng-QTKD là sao?
Vậy phải chọn sao đây

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,809
Thành viên mới nhất
thud
Back