BIDV [HOT HOT] BIDV thông báo tuyển dụng tập trung năm 2013 [20.06-24.06.2013]

• Bắt đầu Bắt đầu cocghe266
  • Ngày bắt đầu Ngày bắt đầu
cho e hỏi với. sao phần thành tích nổi bật e chọn rồi mà k hiện lên trên hồ sơ lúc mình xem lại ah. cái này là lỗi hệ thống ah??? có tí thành tích mà k hiện trên hồ sơ thì còn làm j nữa ah:-<

Cùng câu hỏi với bạn. các bác có ai rành giải đáp giúp tụi em với

Cho em hỏi với trong phần ngừoi phụ trách ý em ghi là chức danh trưởng phòng sau khi bấm lưu và tiếp tục toàn bị lỗi làm sao vậy ah.Em xin cảm ơn

Hichic:((. Các bạn ơi,file scan của mình sau khi đã giảm dung lượng bằng Fileminimize và nén Winrar mà vẫn còn 3.41 MB. Mình đã thử hết các cách rồi mà vẫn không được:((.Bạn nào giúp mình với :((

mình ra quán hỏi thì mấy ông ở quán bảo scan sang jpg thì nhẹ hơn pdf nên mình để hết sang jpg không biết có vấn đề gì ko nhỉ :D.về xem lại thì dung lượng cũng tương đương, có khi jpg còn nặng hơn ấy chứ =,=

mình ra quán hỏi thì mấy ông ở quán bảo scan sang jpg thì nhẹ hơn pdf nên mình để hết sang jpg không biết có vấn đề gì ko nhỉ :D.về xem lại thì dung lượng cũng tương đương, có khi jpg còn nặng hơn ấy chứ =,=

Để file nào cũng đc ông ạ, người ta đọc được là được, ko phải xoắn quá đâu :)) Mà đúng là pdf nhẹ hơn đấy.

Để file nào cũng đc ông ạ, người ta đọc được là được, ko phải xoắn quá đâu :)) Mà đúng là pdf nhẹ hơn đấy.
ngoài những cái giấy tờ như ngân hàng yêu cầu ghi trên kia thì mình chỉ cần làm thêm tờ giấy cam kết là chưa có bằng đúng không ông? mà quên mất ông ra trường lâu rồi nhỉ =))

Cho mình hỏi cuối cùng thì file scan thì mình phải scan những văn bằng chứng chỉ nào? Vì mình thấy trong phần hướng dẫn của BIDV có cả Cv và sơ yếu lý lịch nữa? Còn giấy khai sinh có cần không? Và scan bản gốc hay photo? Chụp bằng điện thoại được không?
Mình có hơi nhiều câu hoi nhưng mà vì mình không còn thời gian lội page nữa nên thật sự rất mong các bạn thông cảm

T cũng vậy, cuối cùng phải rút hồ sơ, viết cái khác ngắn hơn không sợ không ai thèm đọc

Cái thư giới thiệu lúc nhập vô mình gõ nó nghiêm chỉnh cách dòng rõ ràng nhưng khi chuyển qua xem ở phần lịch sử hồ sơ thấy phần mềm web chuyển về 1 đoạn dài liên tục chẳng còn cách dòng gì hết :(( Nhìn chán hẳn ý..

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,586
Số bình luận
528,085
Tổng số thành viên
352,015
Thành viên mới nhất
Phí Ngọc Trang
Back
Bên trên