BIDV [HOT HOT] BIDV thông báo tuyển dụng tập trung năm 2013 [20.06-24.06.2013]

BIDV gửi mai:

"Chào bạn,
Cảm ơn bạn đã quan tâm đến thông tin tuyển dụng của BIDV.
Trang web tuyển dụng của chúng tôi ghi nhận bạn đã tạo lập tài khoản và khai báo đầy đủ thông tin cá nhân của bạn vào hệ thống dữ liệu. Tuy nhiên, bạn chưa thực hiện thao tác tiếp theo là Nộp đơn vào vị trí công việc mong muốn dự thi tại Đợt thi tuyển cán bộ BIDV tháng 6 năm 2013. Do đó, bạn chưa có tên trong danh sách các ứng viên đăng ký thi đợt tuyển dụng năm 2013.
Để nộp đơn, bạn thực hiện các thao tác như sau:
1. Truy nhập mục Cơ hội nghề nghiệp, lựa chọn vị trí công việc mong muốn thi tuyển, đọc các hướng dẫn mô tả công việc và yêu cầu về hồ sơ dự tuyển.

2. Chọn nút Nộp đơn

3. Khai báo thêm thông tin và upload văn bằng chứng chỉ cần thiết.

4. Ấn nút Cập nhật.

Bạn sẽ nhận được Thông báo hoàn tất thủ tục nộp đơn được gửi tự động vào hòm thư email của mình.
Lưu ý hệ thống sẽ nhận hồ sơ đến 24giờ ngày 24/6/2013.
Chúc bạn thành công!"

Có ai nhận được mail này không ta? =.="
Rõ ràng mình nộp được rồi, có mail thông báo thời gian thi thử đàng hoàng cơ mà :(

Đã nhận được email thông báo, không biết nộp muộn thế này có được không ta :((. À mà đã có bạn nào thi thử được chưa vậy, hay là mai mới thi được nhỉ. Hic theo dõi topic muộn quá, giờ hơn 80 trang đọc không nổi :((((

t cũng nộp rồi nhận mail reply rùi mà sao giờ nhận đc cái mail như bạn namphuongngo, liệu có phải gửi lại không nhỉ

Tớ gửi hồ sơ lại đồng thời gửi 1 cái mail cho bộ phận hỗ trợ tuyển dụng của ngân hàng đính kèm hồ sơ của mình. không biết có được không nữa :(. Huhuhu

BIDV gửi mai:

"Chào bạn,
Cảm ơn bạn đã quan tâm đến thông tin tuyển dụng của BIDV.
Trang web tuyển dụng của chúng tôi ghi nhận bạn đã tạo lập tài khoản và khai báo đầy đủ thông tin cá nhân của bạn vào hệ thống dữ liệu. Tuy nhiên, bạn chưa thực hiện thao tác tiếp theo là Nộp đơn vào vị trí công việc mong muốn dự thi tại Đợt thi tuyển cán bộ BIDV tháng 6 năm 2013. Do đó, bạn chưa có tên trong danh sách các ứng viên đăng ký thi đợt tuyển dụng năm 2013.
Để nộp đơn, bạn thực hiện các thao tác như sau:
1. Truy nhập mục Cơ hội nghề nghiệp, lựa chọn vị trí công việc mong muốn thi tuyển, đọc các hướng dẫn mô tả công việc và yêu cầu về hồ sơ dự tuyển.

2. Chọn nút Nộp đơn

3. Khai báo thêm thông tin và upload văn bằng chứng chỉ cần thiết.

4. Ấn nút Cập nhật.

Bạn sẽ nhận được Thông báo hoàn tất thủ tục nộp đơn được gửi tự động vào hòm thư email của mình.
Lưu ý hệ thống sẽ nhận hồ sơ đến 24giờ ngày 24/6/2013.
Chúc bạn thành công!"

Có ai nhận được mail này không ta? =.="
Rõ ràng mình nộp được rồi, có mail thông báo thời gian thi thử đàng hoàng cơ mà :(
Sao mà lằng nhằng thế này không biết, rõ ràng đã gửi được rồi giờ lại khiến mình hoang mang, nộp hồ sơ mà gian nan thế không biết thi cử thế nào đây, may mình đọc được cái cm của bạn không thì cũng tòi rồi :((

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,581
Số bình luận
528,101
Tổng số thành viên
351,919
Thành viên mới nhất
Đỗ Quang Anh
Back
Bên trên