BIDV [HOT HOT] BIDV thông báo tuyển dụng tập trung năm 2013 [20.06-24.06.2013]

mình thấy về cái thư xin việc..mình viết vào cái Ô của họ thấy trật tự rõ là đẹp...nhưng sau khi gửi nộp, và xem lại hồ sơ,...chữ cứ dồn lại cả đống vậy...chẳng ra cái thể thống, trật tự gì cả...k có dòng gì, lề gì nữa....có bạn nào như thế k?..

Huhuhu bà con ơi, có ai bị như mình không? Từ tối hôm qua đến giờ vào tạo hồ sơ mãi mà trang web BIDV cứ báo loading mãi ko thể hoàn thành hồ sơ dc.
Có ai giúp mình với, hôm nay deadline rồi hic

Tớ vừa nộp hôm nay xong mà không có mail phản hồi gì? Có bạn nào bị như tớ không? Liệu có bị trục trặc gì không nhỉ? Thấy bạn nào bảo gửi xong sẽ nhận đc mail thông báo thi thử mà./.

Tớ vừa nộp hôm nay xong mà không có mail phản hồi gì? Có bạn nào bị như tớ không? Liệu có bị trục trặc gì không nhỉ? Thấy bạn nào bảo gửi xong sẽ nhận đc mail thông báo thi thử mà./.

Cho mình hỏi là bạn nộp hồ sơ bằng cách gửi mail hay tạo hồ sơ trên website BIDV vậy
Mình đang tạo hồ sơ dự thi mà sao nó cứ loading hoài...mình ko nộp dc hic

Cho mình hỏi là bạn nộp hồ sơ bằng cách gửi mail hay tạo hồ sơ trên website BIDV vậy
Mình đang tạo hồ sơ dự thi mà sao nó cứ loading hoài...mình ko nộp dc hic
Mình nộp trên website BIDV bạn à, nó vào mục nhưng việc làm đã nộp rồi, nộp thành công mà sao chưa nhận đc mail báo thi thử như mọi người nhỉ. Hay họ chốt dsach rồi nhỉ

Có thể hôm nay là deadline nên nhiều người nộp quá, mạng chưa xử lý kịp, các bạn đừng lo lắng quá :)
Mình nghĩ lần sau nên rút kinh nghiệm nộp sớm hơn, nộp luôn từ ngày đầu tiên hoặc ngày thứ 2 chắc sẽ không có vấn đề gì :) Mình nộp hôm 21, rất nhanh, không có vấn đề gì cả, chúc các bạn may mắn, hj :)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,585
Số bình luận
528,106
Tổng số thành viên
351,947
Thành viên mới nhất
leonguyen0707
Back
Bên trên