BIDV [HOT HOT] BIDV thông báo tuyển dụng tập trung năm 2013 [20.06-24.06.2013]

• Bắt đầu Bắt đầu cocghe266
  • Ngày bắt đầu Ngày bắt đầu
"Phong Khao thi va DGCLDT
Chao ban,
ban co the scan toan bo van bang chung chi vao 1 file pdf cung duoc, neu nhu file do khong qua 3MB.
Chuc ban thanh cong."

Mình mới mail hỏi bộ phận hỗ trợ tuyển dụng, các bạn có thể làm file pdf cho nhẹ nhé.

Các bạn cho t hỏi tí: T scan hết các chứng chỉ ra máy tính ở dạng jpeg rồi. xong t nén vào rar. kiểm tra dung lượng ở rar thì là 17,3 Mb. trong khi đó hồ sơ nộp nó ghi là dung lượng tối đa 3 Mb. Vậy t phải làm thế nào?

"Phong Khao thi va DGCLDT
Chao ban,
ban co the scan toan bo van bang chung chi vao 1 file pdf cung duoc, neu nhu file do khong qua 3MB.
Chuc ban thanh cong."

Mình mới mail hỏi bộ phận hỗ trợ tuyển dụng, các bạn có thể làm file pdf cho nhẹ nhé.

Mình scan ra file ảnh chắc ko sao chứ nhỉ? mình vừa nộp rồi, nén vào winrar có hơn 2MB thôi :D

Các bạn cho t hỏi tí: T scan hết các chứng chỉ ra máy tính ở dạng jpeg rồi. xong t nén vào rar. kiểm tra dung lượng ở rar thì là 17,3 Mb. trong khi đó hồ sơ nộp nó ghi là dung lượng tối đa 3 Mb. Vậy t phải làm thế nào?

1 là bạn giảm dung lượng, dùng paint là nhanh nhất, nhưng mình thấy để giảm từ 17 xuống 3 nghe hơi oải.
2 là bạn ra hàng scan lại ra file pdf đi, nhẹ hơn nhiều đấy.
p/s: quái lạ mình cũng scan file jpg mà có hơn 3MB tí, nén vào là xuống dưới 3MB ngay, bạn scan gì mà khủng thế ;))

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,586
Số bình luận
528,087
Tổng số thành viên
352,020
Thành viên mới nhất
tydobond
Back
Bên trên