BIDV [HOT HOT] BIDV thông báo tuyển dụng tập trung năm 2013 [20.06-24.06.2013]

• Bắt đầu Bắt đầu cocghe266
  • Ngày bắt đầu Ngày bắt đầu
ở SG tuyển quá ít luôn, tính nộp gdv mà chỉ có Tây SG, Đông SG và Chợ Lớn (mỗi chi nhánh chỉ tuyển 1 người)

Vậy chắc không sao đâu nhỉ. hihi, giờ lại phải giảm dung lượng nữa, viết giấy cam kết, ôi con đường gian nan

uh, họ cho để cả rar mà, dung lượng thì t dùng pts giảm dung lượng ảnh, nhưng t chưa biết thư giới thiệu viết thế nào. hix

- - - Updated - - -

ở SG tuyển quá ít luôn, tính nộp gdv mà chỉ có Tây SG, Đông SG và Chợ Lớn (mỗi chi nhánh chỉ tuyển 1 người)

Ở HCM được 2 nguyện vọng mà :P

mình vào web của BIDV tạo hồ sơ rồi, mà mình đâu thấy phần đính kèm file. Có bạn nào nộp đơn được giúp với. Thanks all!
Sau khi đăng nhập bạn vào mục "Cơ hội nghề nghiệp" =>> chọn vị trí ứng tuyển =>> click vào sẽ thấy mục Nộp đơn ở cuối trang.

- - - Updated - - -

Bản photo hết bạn ak, trong hướng dẫn bảo thế nào mình làm vậy thôi :D

Scan bản gốc luôn chắc vẫn ok ha bạn

Các bạn cho t hỏi tí: T scan hết các chứng chỉ ra máy tính ở dạng jpeg rồi. xong t nén vào rar. kiểm tra dung lượng ở rar thì là 17,3 Mb. trong khi đó hồ sơ nộp nó ghi là dung lượng tối đa 3 Mb. Vậy t phải làm thế nào?

các bạn ơi, mình chưa biết điểm TN trung bình mà trong hồ sơ phần đấy lại bắt buộc phải điền thì phải làm sao. Help me

Có giấy chứng nhận tốt nghiệp tạm thời đâu cần viết bản cam kết ha mọi người?

- - - Updated - - -

các bạn ơi, mình chưa biết điểm TN trung bình mà trong hồ sơ phần đấy lại bắt buộc phải điền thì phải làm sao. Help me

Bạn ghi thêm cái bản cam kết điểm TB >6.5. Chỗ điểm TB thì bạn điền > 6.5. Theo mình nghĩ vậy. ^^

Mình cũng nghĩ vậy, có cả bảng điểm đi kèm rồi mà nhưng vì là mình sacn bản photo nên cứ viết cam kết cho chắc

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,586
Số bình luận
528,087
Tổng số thành viên
352,043
Thành viên mới nhất
Tranquanganh
Back
Bên trên