BIDV [HOT HOT] BIDV thông báo tuyển dụng tập trung năm 2013 [20.06-24.06.2013]

bạn ơi làm thế nào để biết vốn điều lệ, tổng TS, tên TGĐ và GĐ chi nhánh thế?t lên trang chủ của BIDV ko có. sắp đi
thi rồi mà ko biết :(

bạn ơi làm thế nào để biết vốn điều lệ, tổng TS, tên TGĐ và GĐ chi nhánh thế?t lên trang chủ của BIDV ko có. sắp đi

bạn vào Mục Nhà đầu tư -> báo cáo và tài liệu -> báo cáo tài chính, bạn chọn xem năm 2012 thì có hết trong đó, chỉ là ko có tên GĐ chi nhánh thui

- - - Updated - - -

bạn vào Mục Nhà đầu tư -> báo cáo và tài liệu -> báo cáo tài chính, bạn chọn xem năm 2012 thì có hết trong đó, chỉ là ko có tên GĐ chi nhánh thui

t dow về xem rồi nhưng ko thấy. chỉ có của toàn bộ BIDV thôi, ko có của chi nhánh. t thi ở chi nhánh Tây Nam Quảng Ninh.

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
CHi nhánh Phú Tài 7 người trong hội đồng PV.
1/ A/c giải quyết ntn khi khách hàng xúc phạm mình?
2/ Kể về kinh nghiệm quý nhất mà a/c có được?
3/ Bảo lãnh ngân hàng là gì? Các loại bảo lãnh ngân hàng? Làm thế nào để giảm rủi ro trong bảo lãnh ngân hàng?

Mình có cách này, bạn tới bộ phận giao dịch, or trc cửa ngân hàng có cái bảng tin, dán những quyết định, thông báo của chi nhánh đó. bạn xem ở dưới, có con dấu và tên của Giám đốc chi nhánh đấy. đỡ phải hỏi, hôm trc t cũng làm thế, nhưng mà ko bị vào câu đấy :))

khi nào có kết quả vậy mấy bạn? hội sở thông báo cùng lúc hay tùy chi nhánh nhỉ? hix

TÌnh hình là mới đi phỏng vấn BIDV ở CN Quảng Ngãi về.
Tạch!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
Đầu tiên, tất cả thi sinh vào cùng vào phòng, đứng sắp hàng như kiểu chuẩn bị tử hình, đối diện hội đồng 6 người.
Mọi người vào phỏng vấn lần lượt tự giới thiệu về bản thân, cái này là cái ghi điểm nè. AI thi sau chuẩn bị phần này cho tốt nha.
Mình vào phỏng vấn có bé kia tốt nghiệp xuất sắc, hoạt đồng đoàn hội, lại vào Đảng nữa chứ. OMG:-o. Các bạn giới thiệu sau cứ là mất tinh thần khủng khiếp.
Sau đó, 1 người ở lại , còn lại đi ra.
Bốc thăm câu hỏi Kiến thức xã hội, kiến thức nghiệp vụ, xử lý tình huống.
-Điều bạn lo lắng nhất khi bắt đầu công việc là gì?
-Nếu trong nhóm làm việc có người "nhiều tuổi đời và tuổi nghề", làm thế nào để tạo mối quan hệ với người đó nếu bạn là trưởng nhóm
-Kế toán tài chính là gì? Nguyên tắc của kế toán tài chính ( hóng được câu của bé kia là nguyên tắc sửa sổ kế toán)
Tình hình là chỉ trả lời trong phần mình được hỏi, chả xoay, chả xoáy, chả vặn vẹo gì cả, không biết là do mình trả lời hok được hay do phong cách nhà lãnh đạo là "tôn trọng sự hok biết của thí sinh" :-|:-|
Trả lời xong, chào, cảm ơn, ra về.
AH, các bạn pv bên QHKH hình như hỏi nhiều hơn.
Sau khi pv xong thì tụi mình (những đứa đi pv) rủ nhau đi ún nước dừa và tính lập ra hội "Những người tạch BIDV":-|:-|.
Chia sẻ bí kíp cho mấy bạn thi sau, bình tĩnh mà run.@@. Còn mình thì xong đời rồi. =))
Rút kinh nghiệm, lần sau đi pv phải chém gió thành bão thôi.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,094
Tổng số thành viên
351,731
Thành viên mới nhất
Lưu Nguyệt
Back
Bên trên