BIDV [HOT HOT] BIDV thông báo tuyển dụng tập trung năm 2013 [20.06-24.06.2013]

Gửi online thấy phức tạp quá, đợt trước thấy mỗi tech là gửi kiểu này =='.

Có bạn nào biết cho mình hỏi chút, nếu mình thi vào vị trí cán bộ tiền lương thì thi đề riêng hay là vẫn phải thi đề chung cùng với các bạn ở vị trí khác? Hoang mang quá, vì mình đọc đề của tín dụng mà chẳng hiểu gì :( Nếu phải thi đề đấy thì thôi khỏi nộp đơn vậy :(

Mọi người scan file lưu thành hình ảnh hay lưu thành pdf hả mọi người

Mình cũng thắc mắc như bạn, có hỏi 2 lần trong topic này nhưng chả ai trả lời, nên bạn cứ làm file pdf riêng và hình ảnh riêng đi, tới đó hiện khung upload như nào thì mình làm như thế. :))

"File scan các văn bằng, chứng chỉ (Bản photo không cần chứng thực)"
có nghĩa là photo rồi đem scan các văn bằng chứng chỉ :-?

Cầm bản chính đi scan là ok rồi

- - - Updated - - -

Một vị trí tuyển dụng có đề thi nghiệp vụ riêng chứ bạn. Tín dụng thì đa số ưu tiên Boy. Gỉl đăng kí cũng không lọt vào được mà tốn công của mình nữa..nhưng dù sap Girl cũng chiến đấu thử coi..biết đâu cơ họi lại tốt hơn Boy

"File scan các văn bằng, chứng chỉ (Bản photo không cần chứng thực)"
có nghĩa là photo rồi đem scan các văn bằng chứng chỉ :-?
mình có hỏi chỗ scan là scan bản gốc có nặng hơn không, nta bảo là ko, mà còn đẹp nữa...nhưng mình vẫn photo rồi scan, dặn sao làm vậy chứ lỡ scan bản chính rồi bị loại thì ức lắm :(

Cứ cầm bảng gốc đi Scan cho nó hoành tráng.. bị loại thì gốc với photto có khác gì nhau đâu

Mình học ngành Kế hoạch - Đầu tư, khoa Kinh tế phát triển ko biết có qua nổi vòng hồ sơ ko, bạn nào biết thì giúp với

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,802
Thành viên mới nhất
hb883net
Back
Bên trên