BIDV [HOT HOT] BIDV thông báo tuyển dụng tập trung năm 2013 [20.06-24.06.2013]

• Bắt đầu Bắt đầu cocghe266
  • Ngày bắt đầu Ngày bắt đầu
Laptop còn có tên gọi là gì? Phó thống đốc ngân hàng nhà nước là ai? Toà tháp cao nhất thế giới tên gì? IMF ra đời năm nào? Tờ tiền đầu tiên của nước Việt Nam mệnh giá bao nhiêu? Nhà vật lý nào là cha đẻ của bom nguyên tử?

C thi bjo đấy c? Thanks c nhé. Topic quá hot, nửa đêm đến nơi rùi mà banker tương lại vẫn onl đông, update liên tục :D

tự lưu á bạn...lưu vào đâu đấy..t tưởng phải paste vào paint nữa nó mới lưu chứ..chỉ ấn thế k mà lưu thì hom sau mình post cho các bạn xem :)) mà có khi k qua vòng trà đá ý chứ :))
trong win 8 mọi người chỉ cần ấn tổ hợp Windown + Prtsc Sysrq trên bàn phím là nó tự lưu vào thư mục trong document, cứ thế lại chụp được hết cả 60 câu, hehe

tự lưu á bạn...lưu vào đâu đấy..t tưởng phải paste vào paint nữa nó mới lưu chứ..chỉ ấn thế k mà lưu thì hom sau mình post cho các bạn xem :)) mà có khi k qua vòng trà đá ý chứ :))
nó tự lưu c ah, win 7 thì mới cần paste , win 8 hiên đại hơn, nó tự lưu trong thư mục screenshot của mục pictures (lúc trước t nhầm là document),khi bàn chụp thành công thì màn hình máy tính nó tối đi một cái rồi hết, như kiểu chụp ảnh ý. t nghĩ là nhiều bạn cũng dùng win 8 rồi nhỉ

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Laptop còn có tên gọi là gì? Phó thống đốc ngân hàng nhà nước là ai? Toà tháp cao nhất thế giới tên gì? IMF ra đời năm nào? Tờ tiền đầu tiên của nước Việt Nam mệnh giá bao nhiêu? Nhà vật lý nào là cha đẻ của bom nguyên tử?

Biết mỗi câu laptop và nhìn avt bạn đưa ra câu hỏi thì chợt nhớ đến đáp án cha đẻ bom nguyên tử :))

Câu phó thống đốc khó quá,thống đốc thì may ra biết :P

khổ quá..máy mình cài win 7..k lên đc em 8..nhưng nếu mà iq cao thì cũng sẽ chụp cho các bạn tham khảo :))
nó tự lưu c ah, win 7 thì mới cần paste , win 8 hiên đại hơn, nó tự lưu trong thư mục screenshot của mục pictures (lúc trước t nhầm là document),khi bàn chụp thành công thì màn hình máy tính nó tối đi một cái rồi hết, như kiểu chụp ảnh ý. t nghĩ là nhiều bạn cũng dùng win 8 rồi nhỉ

Phó thống đốc thì có mấy bác, toàn bác liên quan đến tiền với thăng tiến thôi nên khá dễ nhớ.
Biết mỗi câu laptop và nhìn avt bạn đưa ra câu hỏi thì chợt nhớ đến đáp án cha đẻ bom nguyên tử :))

Câu phó thống đốc khó quá,thống đốc thì may ra biết :P

- - - Updated - - -

Nguyễn Toàn Thắng
Đặng Thanh Bình
Nguyễn Đồng Tiến
Trần Minh Tuấn
Lê Minh Hưng
Đào Minh Tú

bao giờ có hết danh sách cv gdv của BIDV nhỉ, hôm nay đứa bạn mình nhận được rồi mà mình thì chưa, rõ buồn :(

Mọi người ơi, thi nhanh làm trên Google Chrome có được ko? Firefox nhà mình hay bị đơ lắm. hic

Back
Bên trên