BIDV [HOT HOT] BIDV thông báo tuyển dụng tập trung năm 2013 [20.06-24.06.2013]

• Bắt đầu Bắt đầu cocghe266
  • Ngày bắt đầu Ngày bắt đầu
Bạn định nghĩa cho mình chữ hẹp hòi được ko? THế nào thì gọi là hẹp hòi? Chị ấy chỉ cảnh báo cho các bạn biết thôi, đến lúc mà sự thật nó ra như vậy thì đừng thắc mắc nhiều, lúc đó đừng có đổ tội hay chê bai BIDV này nọ. tôi đọc cái lời khuyên của chị ấy chục lần cũng chả thấy có cái gì gọi là hẹp hòi cả, nó chỉ là 1 lời cảnh báo. Chưa tiếp xúc với người khác bao giờ, chỉ vì ko vừa lòng với lời khuyên của người khác lại đi phán như thánh.
Kết thúc cái tranh cãi này tại đây, tôi cũng chả rảnh hơi đâu mà tranh cãi với các bạn nhưng nếu có chuyện gì bất lợi cho các bạn xảy ra thì đừng có nhảy dựng lên là được.
Vâng, Tóm lại là không nên nhận xét về người khác, và càng không nên dùng những từ ngữ không hay để nhận xét về người khác ( VD: "Hẹp hòi")như vậy. Nhưng vẫn khuyến khích tinh thần chia sẻ. Vì một cồng đồng phát triển...hi hi hi.

Đây.
WB thành lập năm nào
Nước nào k thuộc NATO
Đội bóng nào vô địch châu âu nhiều nhất( 3 đội)
Cách mạng công nghiệp ( không nhớ nội dung)
Bài hát Việt 2012 là gì
....
Chỉ nhớ thế thôi, cơ ban nhiều câu k biết nên khó nhớ quá
Chẳng thấy câu nào trùng với các bạn trên nên tớ nghĩ khó trùng lắm

bạn ơi, mình tra gg thấy có Tây Ban Nha với Đức là vô địch nhiều nhất với 3 lần thôi mà, sao 3 đội nhỉ?

cố lên các bạn ơi! may mắn vì có mấy anh chị làm bên tuyển dụng BIDV cung cấp thông tin bổ ích cho bọn mình đấy !!!

Bạn có thể post phần mềm chụp màn hình lên cho mọi người để họ tải về và làm như bạn được hok. mọi người thi và cũng chụp lại để cho người sau xem nừa.
trong win 8 mọi người chỉ cần ấn tổ hợp Windown + Prtsc Sysrq trên bàn phím là nó tự lưu vào thư mục trong document, cứ thế lại chụp được hết cả 60 câu, hehe

Tranh chữ cát lợi trong nhà là nhằm chỉ những bức thư pháp ngụ ý may mắn và những lời chúc tốt lành, những bức tranh hoa mẫu đơn tượng trung cho sự vinh hoa phú quý, những bức tranh hoa sen và cá chép tương trưng cho năm dư, những bức tranh tùng hạc diên niên tượng trưng cho sức khỏe và trường thọ, tranh lưu vận bách bức (trăm con dơi di chuyển) tượng trung cho phúc phần vĩnh tồn. Treo tranh trong nhà, nên lấy nội dung quang mình chánh đại là chính, tránh những vật lẻ loi, đơn độc. Nếu treo tranh sơn thủy ở phòng khách cần phải chú ý cho thuế nước chảy vào nhà, không thể chảy ra ngoài, nếu là tranh một chiếc thuyền thì treo sao cho đầu thuyền hướng vào trong, cấm hướng ra ngoài.

Laptop còn có tên gọi là gì? Phó thống đốc ngân hàng nhà nước là ai? Toà tháp cao nhất thế giới tên gì? IMF ra đời năm nào? Tờ tiền đầu tiên của nước Việt Nam mệnh giá bao nhiêu? Nhà vật lý nào là cha đẻ của bom nguyên tử?

Back
Bên trên