Eximbank [HOT] Eximbank tuyển dụng NV Dịch vụ KH (GDV) tại Hà Nội, TPHCM & nhiều tỉnh thành [25.04.2015]

Sao trong TP HCM nhanh có kết quả vậy nhỉ :confused:. T ở HN thi gần 1 tháng mà chưa có thông tin gì. hiccc

hôm mình thi là kiểu trắc nghiệm chọn đáp án và điền kết quả: tính lãi suất, hỏi ngày đáo hạn, tiền gửi tiết kiệm... và 3 câu tự luận : khách hàng và khách hàng tiềm năng quan trọng như thế nào. Còn câu nữa mình không nhớ rõ.
c thi đề thế nào ?
uhm,đề mình cũng gần giống của bạn vậy, chỉ có 3 câu tự luận hỏi thế nào là bán hàng, kỹ năng cần thiết của người bán hàng,...
mà mình đang đi làm cho 1 công ty, lương ko cao, nhưng công việc nhẹ, ko áp lực. sáng này đi pv bên VIB thấy toàn hỏi chỉ tiêu huy động mình ngán quá, exim mà cũng thế thì cứ làm dân thường cho sướng vậy ^^

uhm,đề mình cũng gần giống của bạn vậy, chỉ có 3 câu tự luận hỏi thế nào là bán hàng, kỹ năng cần thiết của người bán hàng,...
mà mình đang đi làm cho 1 công ty, lương ko cao, nhưng công việc nhẹ, ko áp lực. sáng này đi pv bên VIB thấy toàn hỏi chỉ tiêu huy động mình ngán quá, exim mà cũng thế thì cứ làm dân thường cho sướng vậy ^^
giờ làm ngân hàng thì xác định có khả năng phải chỉ tiêu c à. nhưng GDV chắc chỉ tiêu ít hơn.

Hôm nay đi phỏng vấn đúng vui, chuẩn bị 1 đống câu hỏi mà ko hỏi câu nghiệp vụ nào, mà ngồi đợi gần 2 tiếng đồng hồ mới tới lượt, làm chìu về đói muốn xỉu

Có bạn nào test Gdv ở Hà Nội có kêt quả chưa vậy ?
Test hôm 25/3 mà mãi chưa thấy kqua

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,660
Thành viên mới nhất
info8xbetonline
Back