DongABank [HOT] DongABank tuyển dụng nhiều vị trí trên toàn quốc (update 27 vị trí tiếp theo)

Cho mình hỏi là trong phần Nhu cầu tuyển dụng, lúc mình điền vào phần thông tin hỏi sẵn, có 2 Mục Thư xin việc và CV thì có phải viết ra Word rồi tải lên cùng rồi ms nộp ko ạ. Hay ko cần ạ

Cho mình hỏi là trong phần Nhu cầu tuyển dụng, lúc mình điền vào phần thông tin hỏi sẵn, có 2 Mục Thư xin việc và CV thì có phải viết ra Word rồi tải lên cùng rồi ms nộp ko ạ. Hay ko cần ạ
Lúc mình làm HS thì k thấy cái mục này, chắc cái này mới bổ sung. Bạn có thể làm cái CV theo phong cách riêng of mình, nếu k thì theo mẫu EAB moh mình đã gửi đó

những bạn nào ngày mai đông á gọi báo đậu pv ngày 07/06 thì nhớ thông tin lên đây là đã nhận được đt từ đông á nha, để cho anh em an tâm biết rớt đã rớt rùi mà ngóng nơi khác, đợi chờ trong mòn mỏi ngày mai là 7 ngày sau ngày pv rùi.

Có bạn nào biết đề thi vị trí nhân viên phát triển kinh doanh không? Chỉ mình với ! Mốt mình thi rồi !

Có bạn nào biết đề thi vị trí nhân viên phát triển kinh doanh không? Chỉ mình với ! Mốt mình thi rồi !

tiếng anh đơn giản, IQ đơn giản, nghiệp vụ về sales và các sản phẩm của đông á, lên website dong a xem
còn thi Hỗ trợ tín dụng thì ôn 51 câu trên topic kinh nghiệm.......dông á

Sao tớ vào phần Nhu cầu tuyển dụng nó không hiện ra cái gì nhỉ, mạng chập à :((

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,593
Thành viên mới nhất
gamebai121