DongABank [HOT] DongABank tuyển dụng nhiều vị trí trên toàn quốc (update 27 vị trí tiếp theo)

Có mỗi cái KDNH là không đòi kinh nghiệm. Nhưng sao có mấy bác trên forum nói công việc này chán lắm, hầu như toàn ngồi chơi. Có nên ứng tuyển không đây =((

ôi, lại tuyển nữa :| pó tay, chờ mỏi cổ moh chưa thấy kết qả, g lại tuyển ồ ạt

thời gian cho ĐA xử lý hồ sơ chắc cả năm đó. pà kon cứ tha hồ nộp và tha hồ ngóng nhé! đã nộp 2 tháng và hiện vẫn là đang xử lý...hồ sơ nộp cách đây 2 năm thì đã vượt qua vòng lọc hồ sơ, nhưng cũng chả thấy kêu gọi thi thố phỏng vấn j cả. hope mong manh tựa hồ mây khói.

Có mỗi cái KDNH là không đòi kinh nghiệm. Nhưng sao có mấy bác trên forum nói công việc này chán lắm, hầu như toàn ngồi chơi. Có nên ứng tuyển không đây =((

Tính lương theo khối lượng giao dịch là hơi bị mêt! Chán cái vụ đó lắm rùi nên không ứng tuyển vị trí ngoại hối đâu !! Ủa bạn trả lời giúp mình với ! Sao trong mục "tình trạng hồ sơ" lại không có báo là đã nộp !

Bạn Mondays cho mình hỏi Bạn nộp ntn thế? có phải click vào "ứng tuyển" vị trí mình muốn td rùi sau đó điền thông tin không?.Thế cái chỗ hồ sơ/cv và thư xin việc ý là mình tự sáng tạo hay có mẫu của DongABank không bạn? Mình gà quá ! Mong bạn giúp đỡ.Cảm ơn bạn. hì.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,684
Thành viên mới nhất
lijpemerch
Back
Bên trên