Thấy mem nào đi phỏng vẫn về cũng kêu chán là sao nhỉ..

Tỷ lệ chọi cao hơn cả thi Đại học mà bạn 19 19
PS: Hì hì mình phải chú ý chút 19 là kiểu cười duyên của các mem đánh AOE (đế chế)
- - - Updated - - -

Thế bạn trả lời câu hỏi của mấy anh chị đó như thế nào ;)) câu hỏi khá là thú vị đấy nhỉ ^^
Trả lời cũng vớ vẩn cho vui thôi. Tớ pv AMC nên cũng k hy vọng lắm. Mới ra trường mà.[/QUOTE]

AMC là phòng "Quản lý và Khai thác nợ" phải không bạn. Thế thì có khi trả lời là mẫu bạn trai của em là phải biết đòi nợ và xử lý nợ =)))))

Ấy share cho tớ luôn nhé : Quochuy.bsc@ gờ mail.com :v :v

3 điểm mạnh của MB đây, mình cũng chỉ đi copy về thui.
* khả năng quản trị thanh khoản và rủi ro tốt (tý lệ nợ xấu thấp, thường chỉ 2-3%, năm 2011 là 1.6%). Tỷ lệ nợ xấu toàn ngành tính đến cuối 2/2013 là 6%
* Được hỗ trợ rất lớn từ các cổ đông lớn về công nghệ, mạng lưới và cơ sở khách hàng (các bạn thấy chỉ mình Vietel thôi đã đem lại biết bao nhiêu lợi ích rồi đấy)
* Khả năng sinh lời cao, luôn trong top đầu các ngân hàng niêm yết về chỉ số ROA (đặc biệt năm 2010 dẫn đầu 1.56%)
và 1 điểm mạnh nữa là nằm trong top 10 các ngân hàng lớn nhất về thị phần cho vay và huy động

Còn điểm mạnh về mảng KHCN là:
* tốc độ xử lý hồ sơ nhanh, lãi suất linh hoạt, có thể nới lỏng TS đảm bảo (đấy là thằng bạn mình đang làm KHCN ở MB bảo thế).

Mình có 1 file tổng hợp những hiểu biết về MB cũng như các sp của MB, bạn nào cần mail vào duong.thuy@wooricbv.com mình gửi cho nhé. Thi xong rùi share cho các bạn luôn cho nhẹ đầu.

Bạn nào cần file thì mail cho mình nhé vì mình ít check ub lắm.

Ko biết là chi nhánh nào pv thì lấy người về chi nhánh đó, hay là các chi nhánh đều cử đại diện đi pv rồi nhân sự tổng hợp và phân bổ về chi nhánh nhỉ......,..

Trên đời này có phải chuyện gì cũng được theo ý muốn chủ quan của mình đâu.
nên chán là bình thường rồi.Nhưng trước đây cũng có những người kêu chán giờ đang làm ở MB rồi đó^^

lấy người sẽ theo lịch bạn ah. VD 17 và 20 phỏng vấn lấy người cho SGD chẳng hạn. Có thể sẽ có vài người đc lấy sang chi nhánh khác nhưng ít vì có cái gọi là "độ tín nhiệm" :D . Chúc tất cả mm.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,672
Thành viên mới nhất
nemomerch
Back
Bên trên