BIDV [HOT] BIDV tuyển dụng tập trung đợt 2/2015 - 794 chỉ tiêu [05.07.2015]

A nhím ơi có thể cho em hỏi 1 câu được không ạ . Tại em là sinh viên mới ra trường đậu BIDV.
1/Những lưu ý a mình khi mới bước vào làm việc như thế nào ạ ? ( đối với các a chị trong phòng, sếp, các vấn đề khác liên quan...)
2/ Những tài liệu cơ bản mà một nhân viên tín dụng cần nắm rõ nhất là gì vậy a ?
Em cảm ơn a nhiều

A nhím ơi có thể cho em hỏi 1 câu được không ạ . Tại em là sinh viên mới ra trường đậu BIDV.
1/Những lưu ý a mình khi mới bước vào làm việc như thế nào ạ ? ( đối với các a chị trong phòng, sếp, các vấn đề khác liên quan...)
2/ Những tài liệu cơ bản mà một nhân viên tín dụng cần nắm rõ nhất là gì vậy a ?
Em cảm ơn a nhiều
Em có thể đọc lại bài post mấy hôm trước của anh nhím. Anh nhím nhớ là đã viết rất nhiều lần về thử việc.

Còn văn bản BIDV thì em sẽ có các anh chị trong phòng hướng dẫn. Vì mỗi bộ phận sẽ có văn bản nghiệp vụ đặc thù.

Dear all. Tới đây xem như anh nhím ngừng theo dõi topic này nữa rồi. Anh nhím có thể tư vấn các em để thi vô BIDV.

NHưng để trở thành 1 BIDVer giỏi thì tùy thuộc vào bản thân các em. Cái này anh nhím không thể biết chính xác con đường đi để chỉ cho mấy em. Vì chính bản thân anh nhím cũng chưa hiểu hết BIDV nữa và cũng đang nổ lực để hoàn thiện mình.:)

Hy vọng những chia sẻ của anh nhím có ích với các em. Chúc mấy bạn chưa đậu sẽ sớm có bến đỗ của mình. Chúc các bạn đậu BIDV sẽ có những trải nghiệm mới mẻ ở Ngân hàng TMCP Đầu tư và Phát triển Việt Nam.:)

Anh nhím không reply topic này nữa. Cảm ơn các bạn. ;)

Hây, thấy các bạn đỗ BIDV và đc gọi bổ sung mình lại thấy buồn :confused: :confused: :confused:
Nhưng chúc các bạn gọi bổ sung pv tốt và vào hết nha :D :D :D
Chắc bi h may mắn của mình là ở nhà với bố mẹ lâu hơn :D :D
:( :( :( :(

Mình nghĩ đậu rồi thì cứ chiến, đâu có cái gì dễ dàng như há miệng chờ sung được, cái gì cũng có giá của nó, lăn lộn TMCP rồi qua Quốc doanh thì trước hết là vui cái đã, xong rồi gom hết tinh thần mà làm, còn trẻ thì cứ làm hết sức mình, cố gắng giữ lửa như ban đầu để k phải nói câu chán nản là được, lo lắng quá có ích gì??

Hây, thấy các bạn đỗ BIDV và đc gọi bổ sung mình lại thấy buồn :confused: :confused: :confused:
Nhưng chúc các bạn gọi bổ sung pv tốt và vào hết nha :D :D :D
Chắc bi h may mắn của mình là ở nhà với bố mẹ lâu hơn :D :D
:( :( :( :(
Cô này giống tôi! Xin phép bắt tay cái -.-

Các bạn cho t hỏi chút. Có bạn nào đỗ chi nhánh Quang trung mà đc gọi rồi ko? T xem kết quả trên web thấy đỗ rồi mà ko thấy ng ta gọi điện gì cả

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,573
Thành viên mới nhất
Minhthu02
Back
Bên trên