BIDV [HOT] BIDV tuyển dụng tập trung đợt 2/2015 - 794 chỉ tiêu [05.07.2015]

Anh nhím ơi vậy đanh gia như thế nào về phòng kinh doanh thẻ cn hcm ạ. Về chỉ tiêu í ạ? Bao nhiêu lâu khi vào làm em sẽ đc luân chuyển phòg ban khác ạ. Thanks anh nhiu lắm
BIDV Hồ Chí MInh là 1 chi nhánh lớn của địa bàn TP Hồ Chí Minh, Em chắc chắn sẽ có cơ hội học hỏi được nhiều thứ. Chỉ tiêu thì chắc chắn là có, tuy nhiên cũng tùy chi nhánh,

Việc em làm ở phòng nào còn phụ thuộc vào chi nhánh và năng lực của em nữa. Trước mắt cứ làm ở phòng KD thẻ đi đã. Nếu sau 1 thời gian có đam mê về kế toán, kho quỹ.... thì tính sau. Mình mới vào cứ từ từ, đừng tỏ ra phiền phức, người ta ghét là mệt lắm.

Anh nhím như những lần trước đã đề cập. Đừng có kỳ vọng quá nhiều vì nhiều giấc mơ đã thành hiện thực nhưng không ngọt ngào đâu. Anh nhím thấy nhiều bạn giống anh nhím ngày xưa, cũng háo hức và mong đợi nhiều thứ nên luôn mong các em luôn tỉnh táo và đừng đặt hy vọng quá cao. Việc đậu BIDV chỉ là màn mở đầu cho 1 chặng đường đi rất dài ở phía trước.

Chúc em may mắn nhé :)

Phòng KD thẻ vừa làm front vừa làm back luôn, vừa phát triển KH thẻ vừa xử lý nghiệp vụ phát hành, tra soát, khiếu nại thẻ... Mình thấy phòng đó cũng có thể đi làm về trễ đó.

Cơ bản là BIDV đang hướng về bán lẻ nhung vẫn thích bán buôn kết hợp bán chéo với bán lẻ, bạn làm phòng KD thẻ ở chi nhánh lớn như vậy có áp lực chỉ tiêu nhưng ko sao đâu, khả năng hoàn thành rất là cao :D Túm lại là đừng lo lắng quá.
bạn sooshin BDS bao nhiêu đó.
Rất mong có cơ hội làm đồng nghiệp với bạn :)

@nhím xù lông anh Nhím ơi cho e hỏi về phòng kinh doanh thẻ o cn hcm được không ạ? Về khả năng luân chuyển phòng ban về chỉ tiêu lương thưởng của bộ phận này, về khả năng trụ lại vtri này? Em từ back wua nên cũng hoang mang style.
Em cảm ơn anh rất nhiều ạ.

P/s: bạn nào biết mình là ai thì cũng đừng comment công khai profile của mình nha. Mình muốn đc giữ riêng tư, cảm ơn
bạn tocdep lúc đầu thi gdv phải hok ta

Mình thi wuản lý khách hàng ak.
à, cái này thì dễ
Sau 1 thời gian làm quen với công việc, nếu không hợp thì đề xuất chuyển phòng nhé em :)
Ha ha, anh nhím hồi thi QLKH, vô làm QTTD, và cuối cùng ở QLRR.
CHỉ có điều, những cái anh nhím đã qua đều liên quan đến môn thi Tài chính-Tín dụng :D

BIDV Hồ Chí MInh là 1 chi nhánh lớn của địa bàn TP Hồ Chí Minh, Em chắc chắn sẽ có cơ hội học hỏi được nhiều thứ. Chỉ tiêu thì chắc chắn là có, tuy nhiên cũng tùy chi nhánh,

Việc em làm ở phòng nào còn phụ thuộc vào chi nhánh và năng lực của em nữa. Trước mắt cứ làm ở phòng KD thẻ đi đã. Nếu sau 1 thời gian có đam mê về kế toán, kho quỹ.... thì tính sau. Mình mới vào cứ từ từ, đừng tỏ ra phiền phức, người ta ghét là mệt lắm.

Anh nhím như những lần trước đã đề cập. Đừng có kỳ vọng quá nhiều vì nhiều giấc mơ đã thành hiện thực nhưng không ngọt ngào đâu. Anh nhím thấy nhiều bạn giống anh nhím ngày xưa, cũng háo hức và mong đợi nhiều thứ nên luôn mong các em luôn tỉnh táo và đừng đặt hy vọng quá cao. Việc đậu BIDV chỉ là màn mở đầu cho 1 chặng đường đi rất dài ở phía trước.

Chúc em may mắn nhé :)
Em cảm ơn anh nhiều lắm :3 thật. Dây là lĩnh vực mới mà em chưa bao giờ nghĩ mình sẽ làm :3 wuá nhiều bỡ ngỡ. Du sao em sẽ thử sức để không hối tiếc gì khi còn trẻ. :) cam on anh nhiu lam.

à, cái này thì dễ
Sau 1 thời gian làm quen với công việc, nếu không hợp thì đề xuất chuyển phòng nhé em :)
Ha ha, anh nhím hồi thi QLKH, vô làm QTTD, và cuối cùng ở QLRR.
CHỉ có điều, những cái anh nhím đã qua đều liên quan đến môn thi Tài chính-Tín dụng :D
Dạ. Em cảm ơn anh. Có anh chị ở đây tư vấn em cảm thấy có động lực hơn rất nhiều. Hihi :v

Em cảm ơn anh nhiều lắm :3 thật. Dây là lĩnh vực mới mà em chưa bao giờ nghĩ mình sẽ làm :3 wuá nhiều bỡ ngỡ. Du sao em sẽ thử sức để không hối tiếc gì khi còn trẻ. :) cam on anh nhiu lam.
Dạ. Em cảm ơn anh. Có anh chị ở đây tư vấn em cảm thấy có động lực hơn rất nhiều. Hihi :v
Mặc dù biết phó mặc cho số phận cũng không hay. Tuy nhiên, có nhiều lúc cái số phận nó đưa đẩy hay lắm em.

Như anh nhím nè. Anh nhím thi vô QLKH. Nhưng sau đó đậu vô người ta phân về QTTD. Sau 1 thời gian lại về QLRR. Mặc dù cũng phải trải qua nhiều khổ ải lắm mới về được QLRR. Mà QLRR lại là cái phòng mình thích nhất lúc chưa thi vô BIDV. Đôi khi cũng muốn sáng ngủ dậy mình cũng muốn trở về ngày xưa để thay đổi 1 số thứ. Nhưng cuối cùng phải cảm ơn những thử thách của số phận đã làm mình có nhiều điều suy nghĩ :)

Cố gắng lên em nhé. :)

Mặc dù biết phó mặc cho số phận cũng không hay. Tuy nhiên, có nhiều lúc cái số phận nó đưa đẩy hay lắm em.

Như anh nhím nè. Anh nhím thi vô QLKH. Nhưng sau đó đậu vô người ta phân về QTTD. Sau 1 thời gian lại về QLRR. Mặc dù cũng phải trải qua nhiều khổ ải lắm mới về được QLRR. Mà QLRR lại là cái phòng mình thích nhất lúc chưa thi vô BIDV. Đôi khi cũng muốn sáng ngủ dậy mình cũng muốn trở về ngày xưa để thay đổi 1 số thứ. Nhưng cuối cùng phải cảm ơn những thử thách của số phận đã làm mình có nhiều điều suy nghĩ :)

Cố gắng lên em nhé. :)

Thấy bạn nhím chia sẻ thật lòng với mọi người vậy mình cảm thấy rất vui vì có 1 đồng nghiệp như bạn dù bây giờ vẫn chưa biết BDS nào, mail miết ra sao để mà còn ocs/lync gì gì đó ^^

Mình thì thích làm KHTH nhất, khi vào cũng làm được một thời gian nhưng sau thì chuyển sang làm QHKH (do cũng có chút ngoại hình haha). Thực sự thì không biết mình sẽ trải qua bao nhiêu khổ ải để về lại phòng mình yêu thích nữa (hoặc có thể sẽ là đồng nghiệp với bạn nhím tại 1 nơi mới, as you already know :))

Sẵn tiện nói với các bạn mới, với mình thì BIDV là một môi trường rất tốt, đồng nghiệp vui vẻ hòa nhã, sếp cũng nhiệt tình hướng dẫn, thời gian đầu đi làm chắc chắn sẽ có lo lắng căng thẳng nhưng rồi cũng qua thôi :)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,506
Thành viên mới nhất
youhuihuodong22
Back
Bên trên