BIDV [HOT] BIDV tuyển dụng tập trung đợt 2/2015 - 794 chỉ tiêu [05.07.2015]

có bạn nào giỏi về vòng phỏng vấn không bày chút kinh nghiệm đi, mình đi xin việc nhiều chỗ rùi mới đây nhất out bidv cn hcm nè. Toàn vô tới vòng pv là out thôi chán ko thể tả luôn. tốt nghiệp bằng khá đại học ngân hàng, pass cfa level 1, tiếng anh cũng giao tiếp được. vô pv bên phòng phân tích chứng khoán vòng cuối của vpbs, fpts, bản việt, và mới đây là bidv trả lời 3 câu hỏi cũng đúng trọng tâm, có điều họ kêu mình học cfa nên ko gắn bó với nghề quan hệ khách hàng . Thật tình giờ thấy chán bản thân kinh khủng luôn!
Cần anh chị , bạn bè nào pass chia sẻ kinh nghiệm vòng pv cho mình với. Help me :(. mấy nay chán quá ko muốn làm gì luôn, ko còn cảm giác gửi đơn luôn
Thế thì bạn không nên đưa bằng cfa vào khi xin ngân hàng. Gắn bó là yếu tố quan trọng, phỏng vấn dù thế nào bạn cũng phải thể hiện điều này.

Mỗi sáng mở mắt ra điều đầu tiên là mở trang tuyển dụng bidv
Mỗi tối chuẩn bị nhắm mắt ngủ điều cuối cùng là mở trang tuyển dụng bidv. Thấy 2 chữ "Dự kiến..." mới yên tâm đi ngủ.
Thói quen đt không bao giờ để chuông, vậy mà bây giờ mở hết công suất. Réo lên phát là nhào đến chộp ngay, lần nào cũng toàn là "mama", "papa", "cục cưng"...
Eo ui, tui thất tình mất rồi.

Sẽ thôi chờ mong ... (Singer: Đào Bá Lộc)

Mỗi sáng mở mắt ra điều đầu tiên là mở trang tuyển dụng bidv
Mỗi tối chuẩn bị nhắm mắt ngủ điều cuối cùng là mở trang tuyển dụng bidv. Thấy 2 chữ "Dự kiến..." mới yên tâm đi ngủ.
Thói quen đt không bao giờ để chuông, vậy mà bây giờ mở hết công suất. Réo lên phát là nhào đến chộp ngay, lần nào cũng toàn là "mama", "papa", "cục cưng"...
Eo ui, tui thất tình mất rồi.

Sẽ thôi chờ mong ... (Singer: Đào Bá Lộc)

Đồng cảm với bạn, nhưng mình nghĩ BIDV không phải là tất cả đâu :) Có những chỗ mà không tốt bằng nhưng môi trường làm việc lại giúp ta thấy mình làm việc tốt hơn và có động lực hơn :)

Bản thân mình cũng đã từng từ bỏ một nơi mà nhiều bạn đánh giá là rất tốt để đến với một nơi không tốt bằng, rồi mọi thứ cũng ổn, mỗi ngày tớ đều tự tạo niềm vui cho mình để tự cảm thấy yêu thích nó.

Lần này tớ thi BIDV để thử vận may của mình, cũng hồi hộp mong chờ, cũng gọi điện để hỏi kết quả, nhưng khi tớ nghe chị nhân sự hỏi tên và bảo chờ thêm kết quả từ hội sở thì tớ hiểu rằng tớ tạch =]] Nên xem ra duyên của mình với chỗ cũ còn dài lắm :p

Mấy nay mò lại topic này thấy cũng hồi hộp chút chút, nhưng cuộc gọi từ đầu số 08 của BIDV chắc là không diễn ra đâu =]]

Duyệt hết rồi , nghe nói đợt này có tiêu cực gì đó nên mới lâu . vì quyền lợi của mình , các bạn cố lên..

Bạn tự đánh giá xem bữa pv của bạn thành công không, cần cải tiến chỗ nào không. Mình tự thấy mình pv cũng khá tốt, mà rớt là rớt.
với mình thì lúc nào pv mình cũng thể hiện tốt, nhưng với nhà tuyển dụng họ đòi hỏi ở ứng viên điều khác. bởi vậy mình đang nghĩ có nên tham gia khoá học của ub ko đấy

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,572
Thành viên mới nhất
8xbet777_bet
Back
Bên trên