BIDV [HOT] BIDV tuyển dụng tập trung đợt 2/2015 - 794 chỉ tiêu [05.07.2015]

có bạn nào giỏi về vòng phỏng vấn không bày chút kinh nghiệm đi, mình đi xin việc nhiều chỗ rùi mới đây nhất out bidv cn hcm nè. Toàn vô tới vòng pv là out thôi chán ko thể tả luôn. tốt nghiệp bằng khá đại học ngân hàng, pass cfa level 1, tiếng anh cũng giao tiếp được. vô pv bên phòng phân tích chứng khoán vòng cuối của vpbs, fpts, bản việt, và mới đây là bidv trả lời 3 câu hỏi cũng đúng trọng tâm, có điều họ kêu mình học cfa nên ko gắn bó với nghề quan hệ khách hàng . Thật tình giờ thấy chán bản thân kinh khủng luôn!
Cần anh chị , bạn bè nào pass chia sẻ kinh nghiệm vòng pv cho mình với. Help me :(. mấy nay chán quá ko muốn làm gì luôn, ko còn cảm giác gửi đơn luôn
bạn này chắc là overqualify nên mới không được nhận, có bằng CFA luôn là quá giỏi rồi. Gõ cửa tụi nước ngoài đi bạn, chắc đậu đó. Theo bạn kể thì có vẻ bạn rất thích mảng phân tích tài chính chứng khoán nhỉ :)

hồi trước mê FB, mấy bữa nay lên hóng chuyển sang mê ub mất. mấy chế cmt hoạt động rôm rả vui quá đâm ra nghiền rầu. dự là topic này đến trag 500 là có kq quớ. hyhy
Thấy đợt vưa r VTB tuyển thì topic lên tới hơn 700 trang k biết topic này đạt tới con số nào?

anh chị bạn bè nào biết cho mình hỏi về môi trường làm việc ở BIDV cn HCM với?????

m thi CV GDV ah, vì 1/9 đi làm mà tới giờ cn vẫn chưa gọi lại nên thấy lo quá, hôm đó m có hỏi chị gọi m là có phải e đậu rồi không thì chị bảo là có khả năng đậu, nên m cũng không chắc là m đã đậu hay chưa, rồi có thay đổi gì không nữa. :(
me too từ a tới z. mà cứ đợi đi bạn à. mìh đang coi chốt để nghỉ cơ quan cũ :3

biết rớt mà ngày nào cũng lên ub hóng. mấy bạn tạch đợt này nên lập một topic để bàn về cách pv đi

biết rớt mà ngày nào cũng lên ub hóng. mấy bạn tạch đợt này nên lập một topic để bàn về cách pv đi
Bạn tự đánh giá xem bữa pv của bạn thành công không, cần cải tiến chỗ nào không. Mình tự thấy mình pv cũng khá tốt, mà rớt là rớt.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,573
Thành viên mới nhất
Minhthu02
Back
Bên trên