BIDV [HOT] BIDV tuyển dụng tập trung đợt 2/2015 - 794 chỉ tiêu [05.07.2015]

Anh có biết khi nào có kq chi nhánh Sài Gòn k anh Nhím? Em pv từ mùng 6, lâu quá, hizz

a nhím xù ơi a cho e hỏi a có biết cn Quang Trung có kq chưa ạ :( chẳng thấy ai nói j đến Quang Trung thật sự là ko biết h phải cảm giác như nào nữa T.T

Chắc 1 phong cách quá,@@, mình dang đc hỏi ngoài lề xíu thì đc 1 chú nói là cảm ơn em,@@, k biết sẽ đến đâu
Đi phỏng vấn nhớ đừng làm quá. Chừng mực thôi. Tùy hội đồng. Có hội đồng cứng quá thì không nhờn được đâu. Kẻo họ lại nhận xét mình thiếu nghiêm túc và không tôn trọng hội đồng :)

Anh có biết khi nào có kq chi nhánh Sài Gòn k anh Nhím? Em pv từ mùng 6, lâu quá, hizz
a nhím xù ơi a cho e hỏi a có biết cn Quang Trung có kq chưa ạ :( chẳng thấy ai nói j đến Quang Trung thật sự là ko biết h phải cảm giác như nào nữa T.T
Anh ơi Sở 1 đã có kết quả chưa anh?
@all : anh thấy có nhiều chi nhánh đã gửi kết quả về hội sở. Nhưng không có nghĩa là các chi nhánh khác chưa gửi.

Theo Anh nghĩ. Đến thời điểm này gần như hội sở đã có đầy đủ kết quả hết rồi. ( xác suất 99.9%). Nhưng các chi nhánh còn lại không đưa kết quả lên đường truyền của BIDV nữa mà gửi mail riêng cho hội sở để đảm bảo bí mật. Trên ub này làm rần rần vậy mà :D:) nên có lẽ trong tuần này sẽ có kết quả :) hoặc đầu tuần sau :)

Cố gắng đợi nhé.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,671
Thành viên mới nhất
12bet1net
Back