BIDV [HOT] BIDV tuyển dụng tập trung đợt 2/2015 - 794 chỉ tiêu [05.07.2015]

Just my guest. Mình nghĩ rằng chi nhánh gọi chứng tỏ có chính thức rồi. Tuy nhiên, chi nhánh TPHCM yêu cầu tập trung rất là nhanh. 1/9 đã tập trung rồi nên chắc họ cần gấp danh sách phê duyệt nên đc nhận trứoc để triệu tập nhân sự thôi. Chi nhánh đầu tàu, dư nợ 16.000 tỷ. Chất lượng dư nợ lại tốt nữa. Lớn có quyền thôi ^^
:oops:

Spam tí, e dự là page này lên đến 500 trang :)))
Tuy đc 1 chị làm ở đấy báo cho trượt r, nhưng vẫn ko tin T______T, hơn nữa là e cũng muốn hóng mấy bác đỗ, đc nhìn cái danh sách ấy cảm xúc nó thăng hoa lắm chứ :rolleyes: :rolleyes: :rolleyes::rolleyes: :rolleyes:

Spam tí, e dự là page này lên đến 500 trang :)))
Tuy đc 1 chị làm ở đấy báo cho trượt r, nhưng vẫn ko tin T______T, hơn nữa là e cũng muốn hóng mấy bác đỗ, đc nhìn cái danh sách ấy cảm xúc nó thăng hoa lắm chứ :rolleyes: :rolleyes: :rolleyes::rolleyes: :rolleyes:
Bạn này giống hệt mình luôn :)). t cũng mong ngóng cái danh sách chính thức lắm, để xem những người pass là những nhân vật nguy hiểm cỡ nào :))

chán thế ko biết, ko biết cái chi nhánh BG làm cái gì mà từ 12 đến giờ tuyển có 3 người mà cũng ko xong, ko biết bao giờ mới đi làm mà còn chưa gọi nữa

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,086
Tổng số thành viên
351,489
Thành viên mới nhất
789betstyle
Back
Bên trên