BIDV [HOT] BIDV tuyển dụng tập trung đợt 2/2015 - 794 chỉ tiêu [05.07.2015]

Các bạn ấy nói đúng đấy bạn. Ban mình thi chi nhánh đó vừa mình xác nhận thông tin xong. MÌnh gọi hỏi ngừoi quen chi nhánh mình thi thì chị ấy nói chi nhánh mình vẫn chưa có. Cuối ngày nay có thể có danh sách or ngày mai sẽ đc up toàn bộ lên trang tuyển dụng thôi. Keep calm and wait for result ^^
Bạn thi chi nhánh nào vậy, chi nhánh bạn đã có người nào được gọi chưa?

Các bạn ấy nói đúng đấy bạn. Ban mình thi chi nhánh đó vừa mình xác nhận thông tin xong. MÌnh gọi hỏi ngừoi quen chi nhánh mình thi thì chị ấy nói chi nhánh mình vẫn chưa có. Cuối ngày nay có thể có danh sách or ngày mai sẽ đc up toàn bộ lên trang tuyển dụng thôi. Keep calm and wait for result ^^
vậy là tối nay lại hóng kết quả rồi. mong bạn sửa chữ có thể có danh sách thành chắc chắn có danh sách

Chỉnh sửa lần cuối:
c ấy bảo cuối ngày hoặc mai có hết á

c ấy bảo cuối ngày hoặc mai có hết á
Just my guest. Mình nghĩ rằng chi nhánh gọi chứng tỏ có chính thức rồi. Tuy nhiên, chi nhánh TPHCM yêu cầu tập trung rất là nhanh. 1/9 đã tập trung rồi nên chắc họ cần gấp danh sách phê duyệt nên đc nhận trứoc để triệu tập nhân sự thôi. Chi nhánh đầu tàu, dư nợ 16.000 tỷ. Chất lượng dư nợ lại tốt nữa. Lớn có quyền thôi ^^

Thêm nữa là nhớ ghi đe mục là tên cn đe mình đe trả lời. Những ai ko thấy mình pm lại là do cn chưa có kq nhé. Nhiều quá ko rep hết đc.
Anh xem giúp em với ạ! Em đã inbox anh từ rất lâu rùi ạ! Em tên là Phan Thị Mỹ, chi nhánh Mỹ Phước ạ! Em cảm ơn anh nhiều ạ!!!

Từ hồi biết cái trang ub này, vào nc với hóng vui đáo để, tuy rất là vui nhưng vẫn chưa quen thân đc với bác nào :((((((

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,542
Thành viên mới nhất
combat84merch
Back
Bên trên