BIDV [HOT] BIDV tuyển dụng tập trung đợt 2/2015 - 794 chỉ tiêu [05.07.2015]

Mình vừa được CN Tây Sài Gòn điện thoại báo đỗ vị trí GDV. Họ bảo là sẽ gửi danh sách ra HO và đợi họ duyệt, có kết quả chính thức sẽ đăng lên web. Anh í hỏi đầu tháng 9 đi làm được không? Có sắp xếp được công việc cũ hay không? Hic, mừng quá các bác ợ! Bravooooooooo....:D
Chúc mừng bạn nhé !!!

Mình vừa được CN Tây Sài Gòn điện thoại báo đỗ vị trí GDV. Họ bảo là sẽ gửi danh sách ra HO và đợi họ duyệt, có kết quả chính thức sẽ đăng lên web. Anh í hỏi đầu tháng 9 đi làm được không? Có sắp xếp được công việc cũ hay không? Hic, mừng quá các bác ợ! Bravooooooooo....:D
Chúc mừng bạn :) Nhìn bạn mà thèm :3

hehe. chào người quen. c có phải bạn ở NĐ hôm đấy nc với t ko nhỉ? thế c pv tốt chứ?
ừ đúng rùi, hôm đó t phỏng vấn chưa được 15p, còn bị xoáy nhiều về khu vực địa lý cách xa chứ, nói chung là khó lắm c ak :(, c ở đó chắc khả năng đỗ cao hơn t nhiều :)

b thi ngach cv hay nhan vien the?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,506
Thành viên mới nhất
youhuihuodong22
Back