BIDV [HOT] BIDV tuyển dụng tập trung đợt 2/2015 - 794 chỉ tiêu [05.07.2015]

À ừ chi nhánh thi riêng phải là chi nhánh mạnh mới xin trung ương làm đc thế. Như thế thì công nhận là thi hình thức thật. Chứ cái bạn kia nói lại mình cái thái độ chả có tí xây dựng nào :) Nhưng bạn yên tâm đi thi tập trung bidv làm chặt chẽ lắm. Cocc mà thi k đaaju v2 thì cũng chịu, thi đậu mà đieemr quá thấp cũng k đc đaau. Trường đào tạo cb k cho phép
Về lý thuyết là thế thôi bạn ạ :)) đã dính đến mác quốc doanh thì mình ngồi ngoài k biết được đâu :3

Về lý thuyết là thế thôi bạn ạ :)) đã dính đến mác quốc doanh thì mình ngồi ngoài k biết được đâu :3
K phải lý thuyết mà là hiện thực ở chi nhánh t thi đó b. Xin thẳng ngoài trung ương mà vẫn k đc mặc dù đoox v2 nhưng điểm thấp. Tất nhiên sau này những ng đó sẽ đc vào thôi, vì bidv cũng phải giữ mối quan hệ nữa, nhưng đợt tuyển này thì k đc vào

Tocdep phong van chua :)
Mình lên thớt rồi :3 sau pvan mình dự đoán mình chắc tạch rồi: trả lời không tốt, chị nói giọng mình giọng địa phương, chiều cao khiem tốn. Nhưng cũng hóng kết wuả :)

Biết đâu may mắn sẽ dành cho nick name tocdep36 trong năm nay. :)

Chỉnh sửa lần cuối:
ko có ý nghĩa gì 1 mình gì đâu,đòi hỏi đủ thứ,nói là vô sớm nhất về trễ nhất khoảng 8h 9h mới đc về mà nhà cách 40km sao đi làm,giám đốc cứ hỏi nhấn mạnh 2 lần có cách nào giảm khoảng cách đó ko ? xong hỏi người iu nhà ở đâu.anh phó thì hỏi biết thi công mạng ko mới ghê.hơn cả super man
1. It ở CN bidv ko đòi hỏi khả năng j cao siêu hết (tất cả chức năng chính đèu tập trung về Trung tâm cntt rồi) chỉ yc có khả năng cao hơn kỹ thuật viên một chút nên họ ít hỏi về chuyên môn là đúng rồi.
2.it ở chi nhánh phải làm 1 số công tác hệ thống trước khi giờ giao dịch bắt đầu (7h30) và sau khi kết thúc ngày nên đòi hỏi phải đi sớm từ 15 đến 20 phút (7h10-7h15) nếu bạn ở xa thì làm sao mà đáp ứng. Đó là chưa kể nếu có sự cố buộc bạn phải tới sớm hơn và về trễ hơn. Nên họ mới hỏi bạn có cách nào khắc phục ko chứ thuê nhà chỉ là giải pháp ngắn hạn thôi

Em hỏi thật chuyện xinh hay không ở bidv có quan trọng không ạ?
Cái này là tùy quan điểm của lãnh đạo chi nhánh mà bạn thi nữa. Nhất là các bạn nữ làm gdv và qhkh tiếp xúc với kh nhiều. Bạn thử giao dịch với mấy nh acb, techcombank với nh agribank xem đúng là khác 1 trời 1 vực

Giao dịch viên phải kể đến Tiên Phong bank các bác ạ. Em vào làm cái thẻ debit mà ngắm mãi k chán đội lễ tân cả gdv :))

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,586
Số bình luận
528,085
Tổng số thành viên
352,007
Thành viên mới nhất
haienxinhdep
Back
Bên trên