BIDV [HOT] BIDV tuyển dụng tập trung đợt 2/2015 - 794 chỉ tiêu [05.07.2015]

Tầm bao giờ thì có kết quả chính thức từ HO nhỉ các bạn trẻ -_-, công nhận sự nghiệp thi cử vất cả ghê...hóng vòng hồ sơ + lịch thi vòng viết...rồi lại hóng kq vòng viết và rồi là kq phỏng vấn...mòn mỏi mất :(

Tầm bao giờ thì có kết quả chính thức từ HO nhỉ các bạn trẻ -_-, công nhận sự nghiệp thi cử vất cả ghê...hóng vòng hồ sơ + lịch thi vòng viết...rồi lại hóng kq vòng viết và rồi là kq phỏng vấn...mòn mỏi mất :(

Công nhận từ hôm nộp hồ sơ là mùng 1-5, h là giưax tháng 8 rồi, nhanh cũng phải tuần sau mới có kq. Vậy là ròng rã gần 2 tháng trời, chắc chỉ có bidv mới lâu vậy :v

Theo thông tin của một sô bạn nói thì ngày 20 này bạn à, nhưng hình như ngày mai còn có chi nhánh pv nữa nên chắc dự là chắc ngày 24 qua tuân luôn quá,ai đậu đợt này thì vui còn không thì chắc đau não chờ đợi mà còn rớt

PV hôm 12/08.
Thấy tạm được..................................3 câu ngắn ngủn. 1_Quản trị tín dụng, 2 Giải bóng đá valuege......3. Điều gì làm mất tập trung khi làm việc.
- Là người cuối cùng trong 10 người........................tâm đất nhất là câu anh Bí Thư Đoàn Thanh Niên NH nói.......người ta chọn người phù hợp chứ hong chọn người giỏi hay dở đâu. Trò chuyện với mấy anh chị trong phòng KHTH vui thật trước khi PV cũng Thấy vui lắm.
- Điểm nhấn có 1 chị trong hội đồng nói......em nói đúng trọng tâm đó.
- Cac anh chị ở phòng KHTH nói em cố lên.................vào PV tự tin vào....vô đây làm việc chung vs anh chị cho vui. Thật Vui.
- Kinh nghiệm: Tự Tin, Nói có logic, không nói lấp....hay nói run và tỏ vẻ sợ sệt, kiến thức thì thiên biến vạn hóa, làm sao mà mọi nguoi hỉu là đc, đứng có cái kiu trả bài thuộc lòng. Nói như NC với thầy cô dạy mình ấy. Tớ thì hong có nổi bật gì nhiều, được cái không biết sợ ai cả....kể cả bác GĐ to con hay chị ở HO...............như chị mình thui....đi bán sức lao động chứ có đi xin tiền ăn đâu. Mà cũng nên nhả nhẳng, lịch sự........đừng có dại mà cãi hay bảo vệ quan điểm quá mức......điều này cực kỳ hong tốt...người ta có KN mí chỉ cho mình hướng đi........Đời này ai cũng thích cái ngọt, nếu là người Việt Nam........( Đừng NC kiu PV công ty nước ngoài...vì họ là người nước ngoài nên thích tranh luận....NHớ Đấy)........Còn lại cuối cùng là ..........CÁI THỜI VẬN......MÚN LÀM CHUYỆN LỚN PHẢI CÓ THỜI ( DÙ BẠN CÓ LÀ GIA CÁT LƯỢNG ĐI NỮA THÌ NẾU HONG GẶP THỜI CŨNG ĐẠI BẠI DƯỚI TAY TƯ MÃ Ý)
..............................Chúc Tất cả Thật Nhiều Mai Mắn......mai mắn hơn hẳn tài năng lun mí đc nge.......................hihi.
(Phuong M - VD )

bạn thi bidv phú tài à? biết kq đậu lun rồi hả bạn?
Kết quả tối đó có rồi, gửi cho anh bên hội sở về luôn, mình phỏng vấn cuối cùng va may mắn vị trí mình 1 chọi 1 nên giám khảo bảo ok luôn....chưa chắc chắn 100% ( ko gì chắc chắn 100% cả) nhưng mình cũng xin nghỉ làm ở tp hcm quyết định về quê, mình xin từ 13/7 bàn giao 2 tháng nhưng nếu bidv báo đậu thì mình xin đến cuối tháng,....
ủa bạn thi vị trí gì vậy? họ bảo bạn ok lun à. mình thi gdv đang hóng kq quá

Kết quả tối đó có rồi, gửi cho anh bên hội sở về luôn, mình phỏng vấn cuối cùng va may mắn vị trí mình 1 chọi 1 nên giám khảo bảo ok luôn....chưa chắc chắn 100% ( ko gì chắc chắn 100% cả) nhưng mình cũng xin nghỉ làm ở tp hcm quyết định về quê, mình xin từ 13/7 bàn giao 2 tháng nhưng nếu bidv báo đậu thì mình xin đến cuối tháng,....

BIDV phú tài :D. Em boy hôm đó phỏng vấn tín dụng nè. QLRR có 2 anh, z anh là áo trắng hay áo sọc

Chi nhánh

Chi nhánh tuyển lẻ. Thi riêng ko thi tập trung bạn ơi. Chi nhánh tự chấm ấy
À ừ chi nhánh thi riêng phải là chi nhánh mạnh mới xin trung ương làm đc thế. Như thế thì công nhận là thi hình thức thật. Chứ cái bạn kia nói lại mình cái thái độ chả có tí xây dựng nào :) Nhưng bạn yên tâm đi thi tập trung bidv làm chặt chẽ lắm. Cocc mà thi k đaaju v2 thì cũng chịu, thi đậu mà đieemr quá thấp cũng k đc đaau. Trường đào tạo cb k cho phép

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,086
Tổng số thành viên
351,484
Thành viên mới nhất
Steely Dan Merc
Back
Bên trên