BIDV [HOT] BIDV tuyển dụng tập trung đợt 2/2015 - 794 chỉ tiêu [05.07.2015]

Chi nhánh
Mình k biết bạn thi chi nhánh nào nhưng theo những gì mình đc biết thì bidv k có chuyện xin điểm đâu nhé. Chỉ có con em trong ngành nếu bố mẹ làm trên 20 năm đc cộng điểm ưu tiên . Nhưng chỉ được ưu tiên đúng 1 lần ( nhà có 2 đuwda con thì 1 đuwsa đc cộng thôi). Trường đào tạo cán bộ bidv rất nghiêm nhé
Chi nhánh tuyển lẻ. Thi riêng ko thi tập trung bạn ơi. Chi nhánh tự chấm ấy

Mới đi phỏng vấn về. Đến từ 6 rưỡi, đến 7h thì bắt đầu. Mình vào đầu tiên @@ sắp xếp theo abc. Lại thấy hai đứa kia ăn mặc khá tuềnh toàng, ngồi vênh mặt lên. Thôi kệ thây bọn mài, việc mình mình làm. Vào không thấy giới thiệu hội đồng. Mặt ai cũng lạnh như tiền, chỉ có một cô trông niềm nở tý
Giới thiệu bản thân xong hỏi luôn, chả bốc thăm gì cả@@
Hỏi tại sao nghỉ việc cũ.Đang ở với gia đình à. Em nghĩ bản thân em có phẩm chất gì để đáp ứng yêu cầu công việc. Tình hình kinh tế xã hội gần đây, có năng khiếu thể thao văn nghệ không. Theo em giao dịch viên kỹ năng gì quan trọng nhất. Xử lý tình huống.
Haiz cứ thấy phỏng vấn qua loa thế nào ấy. Mà cũng biết trước rồi mà :3

Mới đi phỏng vấn về. Đến từ 6 rưỡi, đến 7h thì bắt đầu. Mình vào đầu tiên @@ sắp xếp theo abc. Lại thấy hai đứa kia ăn mặc khá tuềnh toàng, ngồi vênh mặt lên. Thôi kệ thây bọn mài, việc mình mình làm. Vào không thấy giới thiệu hội đồng. Mặt ai cũng lạnh như tiền, chỉ có một cô trông niềm nở tý
Giới thiệu bản thân xong hỏi luôn, chả bốc thăm gì cả@@
Hỏi tại sao nghỉ việc cũ.Đang ở với gia đình à. Em nghĩ bản thân em có phẩm chất gì để đáp ứng yêu cầu công việc. Tình hình kinh tế xã hội gần đây, có năng khiếu thể thao văn nghệ không. Theo em giao dịch viên kỹ năng gì quan trọng nhất. Xử lý tình huống.
Haiz cứ thấy phỏng vấn qua loa thế nào ấy. Mà cũng biết trước rồi mà :3
Dù sao ban cũng pvấn xong ùi nha. Co len. Chỉ chờ kết wuả thôi.

Còn chi nhánh 17/8 pvan nữa là xong rùi.

bạn thi bidv phú tài à? biết kq đậu lun rồi hả bạn?
Kết quả tối đó có rồi, gửi cho anh bên hội sở về luôn, mình phỏng vấn cuối cùng va may mắn vị trí mình 1 chọi 1 nên giám khảo bảo ok luôn....chưa chắc chắn 100% ( ko gì chắc chắn 100% cả) nhưng mình cũng xin nghỉ làm ở tp hcm quyết định về quê, mình xin từ 13/7 bàn giao 2 tháng nhưng nếu bidv báo đậu thì mình xin đến cuối tháng,....

Chỉnh sửa lần cuối:

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,086
Tổng số thành viên
351,483
Thành viên mới nhất
mokatamtamcz
Back