BIDV [HOT] BIDV tuyển dụng tập trung đợt 2/2015 - 794 chỉ tiêu [05.07.2015]

Mình k biết bạn thi chi nhánh nào nhưng theo những gì mình đc biết thì bidv k có chuyện xin điểm đâu nhé. Chỉ có con em trong ngành nếu bố mẹ làm trên 20 năm đc cộng điểm ưu tiên . Nhưng chỉ được ưu tiên đúng 1 lần ( nhà có 2 đuwda con thì 1 đuwsa đc cộng thôi). Trường đào tạo cán bộ bidv rất nghiêm nhé
Vậy chắc bạn là COCC? :D:D:D

ko có ý nghĩa gì 1 mình gì đâu,đòi hỏi đủ thứ,nói là vô sớm nhất về trễ nhất khoảng 8h 9h mới đc về mà nhà cách 40km sao đi làm,giám đốc cứ hỏi nhấn mạnh 2 lần có cách nào giảm khoảng cách đó ko ? xong hỏi người iu nhà ở đâu.anh phó thì hỏi biết thi công mạng ko mới ghê.hơn cả super man
Giải quyết được vấn đề khoảng cách là ok ^^

Giải quyết được vấn đề khoảng cách là ok ^^
có nói sẽ ở trọ lại ấy chứ,mà hình như vẫn chưa trúng ý a gđ,lúc đó k lẽ nói a mún e mua nhà ở đây lun chăng ? bữa pv hầu như đa số ko ai đc hỏi về chỗ làm cũ và ko quan tâm lắm kinh nghiệm nữa,có cái anh ốm nhách đeo kính là người ở HO ấy :),lúc đi wc nghe a phó gđ nói vs a đó : " mấy đứa giỏi thì k xinh,mấy đứa xinh thì nó lại ko giỏi ".Chả biết ra sao,chờ kq thôi,hi vọng đc gặp lại tại CN nhé :)

Chỗ mình hỏi là địa chỉ e ở đâu? Nhà ở trọ hay nhà mua? Mục đích của việc hỏi này là gì nhỉ?

công việc vô sớm về trễ nên ngta quan tâm nơi cư ngụ có ổn định ko thôi để lấy cơ sở xem mức độ thuận lợi để bạn gắn bó với công việc.
Chỗ mình hỏi là địa chỉ e ở đâu? Nhà ở trọ hay nhà mua? Mục đích của việc hỏi này là gì nhỉ?
mình cũng đc hỏi là nhà cách đây (CN) bao xa? dạ. khoảng 5km ạ. :v

Công nhận BIDV làm việc rất chuyên nghiệp và nhanh chóng - rất thích <3
Bên tớ được phỏng vấn vào chủ nhật (tránh giờ hành chính cho những ứng viên đã đi làm) - cái này làm cho mình có ấn tượng rất tốt rồi
Phỏng vấn thì rất nhanh, không phải chờ đợi lâu
Chủ nhật phỏng vấn, thứ ba gọi điện hỏi nếu đỗ thì sắp xếp đc công việc cũ trong bao lâu và thứ năm có kết quả chính thức. Thứ hai tuần sau đi làm.
Nhanh quá tớ còn chưa kịp nhận thức được việc j đang xảy ra :D
Chúc các đồng nghiệp tương lai may mắn :D
.....bạn @jaejoong07 cho mình hỏi thu5 có kqua mình xin nhanh nhất ngày 3/9 làm đc ko, mình hay bbuoc thu2 tuan toi do,ban hoi thử chưa...còn bàn giao cv cũ ở sài gòn và chuyển về tỉnh

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,579
Thành viên mới nhất
charlieparkerme
Back
Bên trên