BIDV [HOT] BIDV tuyển dụng tập trung đợt 2/2015 - 794 chỉ tiêu [05.07.2015]

Công nhận BIDV làm việc rất chuyên nghiệp và nhanh chóng - rất thích <3
Bên tớ được phỏng vấn vào chủ nhật (tránh giờ hành chính cho những ứng viên đã đi làm) - cái này làm cho mình có ấn tượng rất tốt rồi
Phỏng vấn thì rất nhanh, không phải chờ đợi lâu
Chủ nhật phỏng vấn, thứ ba gọi điện hỏi nếu đỗ thì sắp xếp đc công việc cũ trong bao lâu và thứ năm có kết quả chính thức. Thứ hai tuần sau đi làm.
Nhanh quá tớ còn chưa kịp nhận thức được việc j đang xảy ra :D
Chúc các đồng nghiệp tương lai may mắn :D

Bạn thi chi nhánh nào vậy? Chúc mừng bạn! :D

Công nhận BIDV làm việc rất chuyên nghiệp và nhanh chóng - rất thích <3
Bên tớ được phỏng vấn vào chủ nhật (tránh giờ hành chính cho những ứng viên đã đi làm) - cái này làm cho mình có ấn tượng rất tốt rồi
Phỏng vấn thì rất nhanh, không phải chờ đợi lâu
Chủ nhật phỏng vấn, thứ ba gọi điện hỏi nếu đỗ thì sắp xếp đc công việc cũ trong bao lâu và thứ năm có kết quả chính thức. Thứ hai tuần sau đi làm.
Nhanh quá tớ còn chưa kịp nhận thức được việc j đang xảy ra :D
Chúc các đồng nghiệp tương lai may mắn :D
congrats !!!

mấy bạn ơi cho mình hỏi câu Khách hàng Cá nhân mua USD gửi tiết kiệm, thì xử lý sao? câu đó mình bốc trả lời ko đc nên cho bốc câu khác

mấy bạn ơi cho mình hỏi câu Khách hàng Cá nhân mua USD gửi tiết kiệm, thì xử lý sao? câu đó mình bốc trả lời ko đc nên cho bốc câu khác
Kh cá nhân muốn mua $ thì phải chứng minh được nhu cầu ( xuất nhập khẩu , du học , .... Bla bla) không thể mua $ ở ngân hàng nếu k đủ các điều kiện. Nên kh chỉ gửi tiết kiệm $ khi kh có sẵn $ . Tốt nhất khuyên kh gửi tk bằng vnd hoặc nếu vẫn muốn gửi usd thì kh ra tiệm vàng đổi usd rồi gửi tk

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,577
Thành viên mới nhất
blacklabelmerch
Back
Bên trên