BIDV [HOT] BIDV tuyển dụng tập trung đợt 2/2015 - 794 chỉ tiêu [05.07.2015]

hức, nói như bạn là mình tạch rùi à :((
Thường thì ai rớt mình nghĩ sẽ đc thư cảm ơn, còn đậu thì còn đc gọi sớm hơn trc khi nhận đc mail, nhưng mà bạn lo chi khi mà trên cả nước còn chưa pv xong, do mail chính thức hình như HO gửi mà. Chắc mail này chỉ có chi nhánh bạn có, hehe

Mình gọi lên nhân sự được báo thế.Trước đó dự kiến là 17 tuy nhiên có một số chi nhánh dời ngày thành 15/8 là hạn chót nên đầu tuần sau tức 17 kết quả PV đậu sẽ được TGĐ phê duyệt và đăng trên web tầm 20/8 hoặc trước đó.
P/S : Kết quả thi vòng 2 không có ý nghĩa nhiều đối với kết quả trúng tuyển ^^

VCB ngày thi hôm trước dự kiến là ngày 22t8.Thường thì lịch thi chỉ công bố trước tầm 2 hay 3 ngày thôi

Mình phỏng vấn cn hcm hôm qua. Vô phòng anh chị bảo giới thiệu trong vòng 1phut nhưng do run quá mình giới thiệu có 5 giây là hết. Bốc câu hỏi trả lời vèo cái là xong.
1. thích làm việc theo nhóm hay độc lập?
2. đồng nghiệp gây phiền toái thì xử lý ra sao?
Cũng có câu hỏi tiếng anh nhưng không khó.
Chắc do hội đồng thấy mình run quá nên muốn cho mình ra ngoài nhanh, để bớt căng thẳng.
Anh chị ai cũng thân thiện mà mình tâm lý quá, trả lới trớt quớt :((
Cn hcm pvan rất nhiều thí sinh nên càng về sau ai cũng mệt mỏi, có lẽ vì thế mà có bạn ko dc bốc câu hỏi.
Có lần mình cũng ko bốc câu hỏi gì, pvan 2-3 phút là xong, lần này hình như dc 4 phút và có bốc câu hỏi :)
Cơ hội không dễ có dc, lại ko biết tận dụng. thật đáng tiếc.
Thể hiện ko tốt nên mình biết là ko có cơ hội làm việc ở BIDV rồi :(

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,677
Thành viên mới nhất
arranjewbk8
Back