BIDV [HOT] BIDV tuyển dụng tập trung đợt 2/2015 - 794 chỉ tiêu [05.07.2015]

phong cách đấy :D. Nhưng họ hỏi nhiều k bạn
Mình thấy 16 người mà chưa được 1 tiếng rưỡi là bạn biết thế nào rồi. Mình thì vào giới thiệu bản thân, hỏi vì sao không làm tại ngân hàng mình thực tập hay Vietcom, Vietin, hỏi em biết gì về vị trí này, em biết gì về BIDV, tại sao lại chọn BIDV mà không phải bất cứ ngân hàng nào khác, biết hát không, có chơi thể thao không vậy thôi? Có bạn được hỏi điểm mạnh, điểm yếu của BIDV nữa. Phòng phỏng vấn rất đơn giản, không có thùng câu hỏi nào luôn, chỉ có một cái bàn và mấy chai nước.

Có bạn nào trả lời được câu hỏi này không: Làm thế nao biết KH phù hợp với sản phẩm nào? Các bước giao dịchh với KH. :(
Muốn biết KH phù hợp với SP nào thì đầu tiên phải hiểu sản phẩm phù hợp với tầng lớp KH nào, sau đó dựa theo quan sát, giao tiếp với KH, giới thiệu một một vài sản phẩm tiêu biểu cho KH, lắng nghe phản hồi từ KH. Từ đó giới thiệu SP phù hợp tới KH.
Theo mình là như thế.

Mình thấy 16 người mà chưa được 1 tiếng rưỡi là bạn biết thế nào rồi. Mình thì vào giới thiệu bản thân, hỏi vì sao không làm tại ngân hàng mình thực tập hay Vietcom, Vietin, hỏi em biết gì về vị trí này, em biết gì về BIDV, tại sao lại chọn BIDV mà không phải bất cứ ngân hàng nào khác, biết hát không, có chơi thể thao không vậy thôi? Có bạn được hỏi điểm mạnh, điểm yếu của BIDV nữa. Phòng phỏng vấn rất đơn giản, không có thùng câu hỏi nào luôn, chỉ có một cái bàn và mấy chai nước.
thanks bạn, good luck, chờ kết quả thôi :D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,594
Thành viên mới nhất
sanforexuyti
Back