BIDV [HOT] BIDV tuyển dụng tập trung đợt 2/2015 - 794 chỉ tiêu [05.07.2015]

Tín dụng đó bác. Rồi cả GDV.
Hỏi làm v trí TD e có chịu làm ngoài giờ k? Rồi cười cười k trả lương e cũng làm ngoài giờ nữa hả. Làm chi vậy. Cứ troll sao á. Không hiểu.
Test đứng top đầu CN mà pv không dc như ý. Thấy cũng sợ quá.

Giới thiệu, xong hỏi gia đình.
Vị trí TD GDV làm công việc gì?
Em nghĩ phù hợp cv đó hay không
Rồi hỏi lương e nghĩ mức sống em cần bao nhiêu
Tới nghiệp vụ hỏi BCDKT BCTN em chú ý khoản mục nào. Nói ra thì xoáy vào khoản đó mà hỏi tới. Lợi nhuận chú ý gì.
Có ai pv xong chưa? Pv nửa tiếng hỏi BCTC tl ko đạt lắm.

Bạn pv vị trí Giao dịch viên à?
GDV cũng hỏi cả BCTC cơ à :-ss

Hỏi BCTC Doanh nghiệp nhé. Cứ hỏi e chú ý khoản nào vừa liệt kê ra là hỏi nữa. Hỏi gì k nhớ rõ nữa. Trả lời có cái k dc, cái trả lời mãi mới đúng ý.
Bạn trước pv ng ta lại hỏi tín dụng cá nhân.

Mọi ng giúp e câu này với: Điều kiện quan trọng nhất của TSDB là gì ạ?
3 điều kiện của TSDB: giá trị lớn hơn khoản vay, có khả năng thanh khoản cao, giấy tờ pháp lý đầy đủ.

Mình nghĩ có khả năng thanh khoản cao là yếu tố quan trọng nhất để ngân hàng xử lý rủi ro khi không thu được nợ. =)) còn không thỉ mình thấy cái nào cũng wuan trọng. =))

hihi =)) ai có cao kiến gì hem.

3 điều kiện của TSDB: giá trị lớn hơn khoản vay, có khả năng thanh khoản cao, giấy tờ pháp lý đầy đủ.

Mình nghĩ có khả năng thanh khoản cao là yếu tố quan trọng nhất để ngân hàng xử lý rủi ro khi không thu được nợ. =)) còn không thỉ mình thấy cái nào cũng wuan trọng. =))

hihi =)) ai có cao kiến gì hem.
== Bác ơi, TSĐB có 4 đk: Giá trị lớn hơn, nhỏ hơn hoặc = khoản vay; Ts ko có tranh chấp; ts thuộc qu sh hợp pháp của bên bảo đảm; ts đc phép GD. E chọn đk ts thuộc quyền sh hợp pháp quan trọng nhất. Giá trị TSĐB h ko còn quan trọng nữa, cứ nhìn đk 1 là thấy; còn NH cũng phải tìm hiểu về TS KH mang đảm bảo r nên ít khi có TH đang bị tranh chấp hay ko đc GD lắm.
=))) em nghĩ thế.

Em chỉ muốn hỏi các bác đúng 1 câu là các bác ấn tượng với sản phẩm nào của BIDV nhất ạ?
:oops: :rolleyes: :rolleyes: :rolleyes: :rolleyes: :rolleyes:

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,671
Thành viên mới nhất
12bet1net
Back