BIDV [HOT] BIDV tuyển dụng tập trung đợt 2/2015 - 794 chỉ tiêu [05.07.2015]

Mình cuối tháng này ms thi được Toeic. vòng 1 mình viết cam kết toeic cao hơn 450. Mai nộp hồ sơ, mình mang chứng chỉ C đi có sao k ha các bạn :((

Uh. K cần b. Vì mình là ng ở tỉnh khác tới lấy ck ở đây nên a ấy hỏi mình thêm hộ khẩu nhưng mình k mang. :D
Ah mà bạn thi vị trí nào thế
Mình QHKH. Ý có cần giờ k bạn. Hay cứ lên vào giờ hành chính là dc thế. Mình Chả biết có qua k vì điểm cũng k ok lắm. Cơ mà cứ thử thui. Dc thì về gần nhà cũng ok

Mình nghĩ những bạn chưa được gọi điện thì cũng ko nên lo lắng quá, hoặc có thể gọi trực tiếp lên chi nhánh hỏi (có số điện thoại rất đầy đủ trên website).
Về mặt hồ sơ nộp thì thấy phần lớn là nộp các chứng chỉ, văn bằng như lúc mình scan ở vòng 1 (ngoài ra có 1 số chi nhánh yêu cầu gì thì các bạn làm theo thế vậy), người ta cũng ghi rất rõ ràng yêu cầu về hồ sơ từ vòng 1 đến giờ.
Mình thấy có thể nên chuyển sang thảo luận về phần PV là vừa rồi đấy, cũng sẽ có ích hơn cho mọi người.
Cả 20-30 trang vừa qua có nhiều bạn có những câu hỏi hoặc thắc mắc mình thấy vô cùng ngây thơ (thậm chí khá vớ vẩn). Những gì tự tìm hiểu được thì nên tìm hiểu, những gì ko tìm hiểu được thì hãy mang lên đây thảo luận, đừng ngồi đó mà chờ đợi những câu trả lời của người khác.

Mình QHKH. Ý có cần giờ k bạn. Hay cứ lên vào giờ hành chính là dc thế. Mình Chả biết có qua k vì điểm cũng k ok lắm. Cơ mà cứ thử thui. Dc thì về gần nhà cũng ok
Chỉ cần tới trong giờ hành chính thôi bạn, mình thi CV GDV mà điểm đứng thứ 3/4 người vào pv. Cung cứ thử sức, cố gắng xem sao :D

Bạn nào ở chi nhánh Hải Vân được gọi rồi, nhờ nhắc lại dùm mình hồ sơ nộp ngày nào + gồm những gì với. Lúc chiều mình được gọi nhưng đang đi ngoài đường nên nghe không rõ. Chỉ nghe được ngày phỏng vấn :(
mình cũng chi nhánh hải vân đây mà cũng ko nge dc lun, hóng thông tin :))

Hài lòng khi chi nhánh mình đăng ký vừa gọi điện thông báo vừa gửi mail chi tiết cho ứng viên :):):)
Bàn về phỏng vấn đi các bạn, để mình hóng hớt với o_Oo_Oo_O

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,684
Thành viên mới nhất
lijpemerch
Back