BIDV [HOT] BIDV tuyển dụng tập trung đợt 2/2015 - 794 chỉ tiêu [05.07.2015]

Bạn nào thi chi nhánh BẮC NINH cho mình hỏi với ? Hôm nay 1 chị bên nhân sự gọi bảo mình chiều mai 2h đến nộp hồ sơ và gặp hội đồng luôn. Mà lịch pv chi nhánh Bắc Ninh trên web là 10-11/8 nên mình không biết gặp hội đồng này là để phỏng vấn luôn hay để làm gì? Mong mọi người giải đáp! Tks!~

Các bạn cho mình hỏi là tại sao chi nhánh Lâm Đồng để ngày phỏng vấn là 8/10/2015, chẳng lẽ tới tháng 10 mới phỏng vấn???

Bạn nào thi ở chi nhánh Hà Nội cho mình hỏi là bên nhân sự gọi thông báo nộp hồ sơ chứ chưa có lịch phỏng vấn đúng không?
Mình cũng thi chi nhánh Hà Nội nè, hn chị bên Ngân hàng gọi nhưng chỉ bảo nộp hồ sơ chứ ko nhắc gì tới pv cả, t cũng quên ko hỏi. chắc sẽ thông báo lịch pv sau, chứ đi nộp hs xong bảo pv luôn chắc toi :(

Mình cũng thi chi nhánh Hà Nội nè, hn chị bên Ngân hàng gọi nhưng chỉ bảo nộp hồ sơ chứ ko nhắc gì tới pv cả, t cũng quên ko hỏi. chắc sẽ thông báo lịch pv sau, chứ đi nộp hs xong bảo pv luôn chắc toi :(
có lịch pv dự kiến r đấy bạn, 12-13/8 bạn à

Mình cũng chưa được nhận đt nè bạn. Mới chờ được 1 ngày thôi mà ;)
B
Bạn nào thi chi nhánh BẮC NINH cho mình hỏi với ? Hôm nay 1 chị bên nhân sự gọi bảo mình chiều mai 2h đến nộp hồ sơ và gặp hội đồng luôn. Mà lịch pv chi nhánh Bắc Ninh trên web là 10-11/8 nên mình không biết gặp hội đồng này là để phỏng vấn luôn hay để làm gì? Mong mọi người giải đáp! Tks!~
chắc là để hẹn ngày pv, mình nghe thấy thế cũng đang hoang mang đây, ko biết tn, mà họ k nói là đến địa cchir nào, chắc là cái địa chỉ trên web hả bạn

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,608
Thành viên mới nhất
hczghsgemwwin
Back
Bên trên