BIDV [HOT] BIDV tuyển dụng tập trung đợt 2/2015 - 794 chỉ tiêu [05.07.2015]

Em đề nghị các bác lập ngay cái topic ôn pv cho em nhờ với, em cũng ko nghĩ mình pass đâu. Giờ pass rồi cũng ko biết làm sao :(:(:(
Huhu. Sáng hôm sau thi, tối hôm trước mới biết, vào thi thì toàn luật, em cũng nghĩ mình tạch rồi, nên thi xong em cũng chả đoái hoài đến. Giờ có điểm, em lại được thứ 2. Em cũng chả biết làm sao :'( . Trớ trêu quá. Chơi không bao ngày :(
Các thím bàn chuyện pv đi nào. Bối rối quá. Hic

Mừng vì đạt nhưng hụt vì điểm thấp nhât và tỉ lệ chọi cao :3
WEB MỚI UP LẠI FILE NHƯNG CHỈ BÁO ĐẠT HAY KHÔNG ĐẠT, KHÔNG HIỆN THỊ ĐIỂM. MÌNH CÓ KỊP TẢI FILE CÓ ĐIỂM VỀ MÁY, BẠN NÀO CẦN THÌ MÌNH GỬI QUA MAIL CHO ( do không post đây được)
Bạn ơi, bạn gửi file báo điểm vào gmail này cho mình nhé: hoadaopv
Cảm ơn bạn nhé!

tùy CN nhé,đợt 1 tui ko có chứng chỉ av vẫn cho làm giấy cam kết,nhưng có CN khó sinh viên chưa có bằng chính thức mà nộp bảng điểm cho out hết
Tớ bị sai ngày sinh, không biết họ có làm khó loại khỏi danh sách pv k nhỉ :(

Trời ơi.

KHTH là tuyệt vời lắm rồi. Lo về lãi suất- tỷ giá- cân đối sử dụng nguồn- huy động- kế hoạch kinh doanh.

Hay vậy mà còn chê à em :)

QTTD-QLRR-KHTH-QLKH đều làm được nghiệp vụ của nhau. Vào đó làm 1 thời gian cho quen rồi đề xuất chuyển bộ phận nhé em. Không phải thi lại gì đâu

Vậy là mình xin chuyển bộ phận đc sao anh, dzậy mà em cứ tưởng là ko đc chứ :)

tùy CN nhé,đợt 1 tui ko có chứng chỉ av vẫn cho làm giấy cam kết,nhưng có CN khó sinh viên chưa có bằng chính thức mà nộp bảng điểm cho out hết
Bác ơi cho em hỏi, đợt 1 em ko có bằng Toeic gì cả nên nộp bừa cái giấy chứng nhận TOEIC ở trường đại học (tiếng anh đầu ra ấy bác), h em photo cái đó nộp đc ko ạ?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,579
Thành viên mới nhất
charlieparkerme
Back
Bên trên