BIDV [HOT] BIDV tuyển dụng tập trung đợt 2/2015 - 794 chỉ tiêu [05.07.2015]

Anh Nhím và mọi người cho e hỏi là: e vừa bị mất giấy tờ tuỳ thân. E mới chỉ kịp đi làm lại cmt nhưng đến hôm pv chắc vẫn chưa lấy được. Và hiện tại e có bản photo công chứng của chứng minh thư cũ thì khi đi phỏng vấn có dùng được k ạ? E cám ơn!

Đi như vậy áy náy lắm anh vì em là nhân viên mới, em cũng đã bước chân vào một môi trường được coi là mơ ước với nhiều người rồi :).Em muốn tìm hiểu cái gu tuyển dụng của BIDV nó khác như thế nào với những NH khác thôi a :).
uhm,mình đang thử việc xin nghỉ từa lưa đây,vừa kí chính thức vẫn đi nộp lung tung tăng,tuổi trẻ phải bay nhảy tìm hỉu nhìu môi trg chứ :p

Anh Nhím và mọi người cho e hỏi là: e vừa bị mất giấy tờ tuỳ thân. E mới chỉ kịp đi làm lại cmt nhưng đến hôm pv chắc vẫn chưa lấy được. Và hiện tại e có bản photo công chứng của chứng minh thư cũ thì khi đi phỏng vấn có dùng được k ạ? E cám ơn!
Chắc là được. Không sao đâu.

Anh/chị cho em hỏi liệu tới ngày nộp hồ sơ mà em thiếu chứng chỉ TOEIC có thể viết cam kết xin là mới đi thi chưa có kết quả đc ko ạ :(((((((((

Anh/chị cho em hỏi liệu tới ngày nộp hồ sơ mà em thiếu chứng chỉ TOEIC có thể viết cam kết xin là mới đi thi chưa có kết quả đc ko ạ :(((((((((
tùy CN nhé,đợt 1 tui ko có chứng chỉ av vẫn cho làm giấy cam kết,nhưng có CN khó sinh viên chưa có bằng chính thức mà nộp bảng điểm cho out hết

tùy CN nhé,đợt 1 tui ko có chứng chỉ av vẫn cho làm giấy cam kết,nhưng có CN khó sinh viên chưa có bằng chính thức mà nộp bảng điểm cho out hết
Cho mình hỏi là bổ sung hồ sơ đầy đủ trước xong rồi mới gọi phỏng vấn đúng không? Hay là nộp và pv luôn. Mà mai họ hẹn lịch phỏng vấn thì mình xin lùi lại có bị sao không? Tại vì đường đang tắc vì mưa lũ thế này mà :(

huhu em chỉ hi vọng cho em nợ TOEIC thôi ạ, còn đâu em đủ hết chứng chỉ bằng các loại rồi ạ :((

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,551
Thành viên mới nhất
clintblackmerch
Back
Bên trên