BIDV [HOT] BIDV tuyển dụng tập trung đợt 2/2015 - 794 chỉ tiêu [05.07.2015]

huhu mình chưa xem được điểm, bạn nào down được file điểm rùi gửi gmail hongminhpham1991giúp mình với
Mừng vì đạt nhưng hụt vì điểm thấp nhât và tỉ lệ chọi cao :3
WEB MỚI UP LẠI FILE NHƯNG CHỈ BÁO ĐẠT HAY KHÔNG ĐẠT, KHÔNG HIỆN THỊ ĐIỂM. MÌNH CÓ KỊP TẢI FILE CÓ ĐIỂM VỀ MÁY, BẠN NÀO CẦN THÌ MÌNH GỬI QUA MAIL CHO ( do không post đây)

Chúc mọi người ôn PV vui vẻ, còn mình thì thật là ngao ngán, haizzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzz

WEB MỚI UP LẠI FILE NHƯNG CHỈ BÁO ĐẠT HAY KHÔNG ĐẠT, KHÔNG HIỆN THỊ ĐIỂM. MÌNH CÓ KỊP TẢI FILE CÓ ĐIỂM VỀ MÁY, BẠN NÀO CẦN THÌ MÌNH GỬI QUA MAIL CHO ( do không post đây được)
Bạn ơi bạn gửi file đie
Bạn gì đó ui, gửi giúp mình với phanthuykieu265(a)gmailcom . cám ơn nhiều nhiều. hôm nào gặp cho cây kẹo nhé :)
bạn ơi gửi file điểm qua mail phamhuyenngoc92@gmail dùm mình nhé. Cám ơn bạn!

WEB MỚI UP LẠI FILE NHƯNG CHỈ BÁO ĐẠT HAY KHÔNG ĐẠT, KHÔNG HIỆN THỊ ĐIỂM. MÌNH CÓ KỊP TẢI FILE CÓ ĐIỂM VỀ MÁY, BẠN NÀO CẦN THÌ MÌNH GỬI QUA MAIL CHO ( do không post đây được)

Gửi cho m với nha b, gmail: m0nst3r127
Thanks b nhìu nha

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,533
Thành viên mới nhất
dongthunggo