BIDV [HOT] BIDV tuyển dụng tập trung đợt 2/2015 - 794 chỉ tiêu [05.07.2015]

Như đợt 1 thì biết kq xong tầm mấy ngày sau phỏng vấn hả mọi người, cứ muốn biết cái kết quả chính thức thì mới toàn tâm ôn pvan đc -_-

Như đợt 1 thì biết kq xong tầm mấy ngày sau phỏng vấn hả mọi người, cứ muốn biết cái kết quả chính thức thì mới toàn tâm ôn pvan đc -_-
Đợt 1 thông báo kết quả thi viết xong là pv liền sau 1,2 ngày đó bạn. nên phải ôn tập pv từ giờ luôn, khi chưa cần biết kết quả. Nhưng cũng khó toàn tâm toàn ý để ôn lắm

Mình cũng không biết chính xác. Thì ngày mai là bắt đầu pv rồi nên chắc sẽ công bố hôm nay thôi. Điểm số cũng đã xong xuôi hết rồi mà bạn, chắc đang trục trặc hoặc có gì đó phải giải quyết nên chưa thể làm sớm. Mình nghĩ bây giờ các a chị ở trong ngân hàng cũng đang gấp rút để công bố sớm thôi....hy vọng .....
hic, nghe bạn nói xong mình đang định đứng dậy đi tắm lại thôi ngồi hóng tiếp :))))) bạn thi vị trí nào vậy

Hóng làm gì cho đến khi rớt thêm hụy hỡn. Thay vào đó thì đi ôn luyện kiến thức hay đi làm những việc khác đi mí đứa. BIDV k ưa mấy đứa thụ động đâu. h :P hy vọng cho lắm rồi đến khi rớt lại la làng la xóm này nọ nữa giờ P :P

Bạn nào thi CN PHỦ DIỄN có thông tin gì chưa ?????
mình thi Phủ Diễn này :), vừa gọi điện hỏi anh phòng TC ở CN a ấy bảo có danh sách về CN rồi, mình đạt ...giờ yên tâm ôn p vấn rồi :(, cũng ngại quá chả muốn hỏi điểm cụ thể bn..chắc mai là có điểm rồi xem luôn cũng đc

Mấy nay mình lo cho con tim mình quá :( Đi ra đi vào check điện thoại là lại thình thịch. Riết thành mãn tính mất :(

Back
Bên trên