BIDV [HOT] BIDV tuyển dụng tập trung đợt 2/2015 - 794 chỉ tiêu [05.07.2015]

đề năm này ko có 1 câu kinh tế vi hay vĩ ( đọc nát cả sách mà ko thấy ra :(). luật tổ chức tin dung cũng ko thấy.

kế toán doanh nghiệp thì có 1 câu nhưng rất hóc búa. may mà mình làm đúng :D

nhớ mang máng thế này
1. trong kỳ giá NVL của doanh nghiệp tăng cao. để tiết kiệm thuế thu nhap doanh nghiep thì doanh nghiệp nên áp dụng phương pháp nào

a. nhập trước xuất trước
b. nhập sau xuất trước
c. bình quân gia quyền
d. thực tế đích danh

đề năm này ko có 1 câu kinh tế vi hay vĩ ( đọc nát cả sách mà ko thấy ra :(). luật tổ chức tin dung cũng ko thấy.

nhớ mang máng thế này
1. trong kỳ giá NVL của doanh nghiệp tăng cao. để tiết kiệm thuế thu nhap doanh nghiep thì doanh nghiệp nên áp dụng phương pháp nào

a. nhập trước xuất trước
b. nhập sau xuất trước
c. bình quân gia quyền
d. thực tế đích danh
B. LIFO. Đúng hơm? :)

Chỉnh sửa lần cuối:
Bạn thi cn nào vậy. Mình cũng thi cv nhân sự đây. Lúc đọc đề shock luôn:confused:
Mình thi Nam BDương. Đọc trắc nghiệm đứng hình luôn. Tới câu tự luận thì đứng tập 2. Mà sao thấy mấy bạn cùng phòng viết nhiều thế :/ " khảo thí CBNV trong NHTM" Nghe cũng chưa nghe qua thì sao nhận xét được thực tiễn. Chắc lần này tạch ㅠ.ㅠ

có ai biết bài thi do chi nhánh hay hội sở chấm k0? vòng phỏng vấn sẽ phỏng vấn ở đâu vậy mọi người?

nhớ mang máng thế này

a. nhập trước xuất trước
b. nhập sau xuất trước
c. bình quân gia quyền
d. thực tế đích danh
Mình chọn a

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên