BIDV [HOT] BIDV tuyển dụng tập trung đợt 2/2015 - 794 chỉ tiêu [05.07.2015]

Mọi người ơi cho mình hỏi đề thi viết GDV đều chung mã đề là 06 phải không? hôm trước lo làm bài mà không nhìn kỹ, mã dề mà khác nhau chắc tiêu quá.

Mình giống bạn. K thích dông dài nên có vẻ k đc lòng nhà tuyển dụng. Vẫn chưa sửa đc :)
May mà cũng có người đồng cảm với mình;), nhưng mà tớ nghĩ là tùy người thôi có người cũng thích ngắn gọn, đơn giản mà nhỉ, chỉ là mình không thể gây ấn tượng ngay giây đầu thôi, chán :(

Có ai thi chuyên viên nhân sự không. Đề thi trắc nghiệm thiệt quay mòng mòng luôn. Toàn ra luật lao động với bảo hiểm xã hội... (;゚Д゚)
Đọc đề xong mình cũng thấy buồn cười mà, :))). Cứ tưởng nhìn nhầm. hihi. Lúc thi xong nộp bài chị giám thị còn hỏi đề dễ không, toàn luật lao động với bảo hiểm thế này chắc làm tốt rồi mới hài chứ, :)))

Đọc đề xong mình cũng thấy buồn cười mà, :))). Cứ tưởng nhìn nhầm. hihi. Lúc thi xong nộp bài chị giám thị còn hỏi đề dễ không, toàn luật lao động với bảo hiểm thế này chắc làm tốt rồi mới hài chứ, :)))
Thấy ghi nghiệp vụ thi qt nhân sự. Thế là cứ ôn ôn luỵen luyện qtns thôi. Ai ngờ đâu....

May mà cũng có người đồng cảm với mình;), nhưng mà tớ nghĩ là tùy người thôi có người cũng thích ngắn gọn, đơn giản mà nhỉ, chỉ là mình không thể gây ấn tượng ngay giây đầu thôi, chán :(
Thường thì đi pv dù bạn thế nào cũng vẫn nên tỏ ra cầu thị 1 chút. Mình nghĩ đa số nhà tuyển dụng có thiện cảm với những trg hợp đó hơn :(

Chuẩn bạn ơi. Chi nhánh Đông Hải Phòng. Bạn tớ cũng thi sáng nay bên bidv gọi điện cho giám đốc xác nhận. Và t cũng đang lớm lớp lo sợ. Đi thi chui mà ntn thì chết hẳn rồi. :(
chết cha, t cũng apply vào đông hải phòng, có khi cũng gọi cho sếp rồi cũng nên, toi mất, bidv buồn cười thế, chưa gì đã muốn chặn đường sống của người ta à? :(

Chuẩn bạn ơi. Chi nhánh Đông Hải Phòng. Bạn tớ cũng thi sáng nay bên bidv gọi điện cho giám đốc xác nhận. Và t cũng đang lớm lớp lo sợ. Đi thi chui mà ntn thì chết hẳn rồi. :(
Em thấy cứ trả lời với sếp là em đi thi cho vui, củng cố kiến thức là đc mà bác :))

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,670
Thành viên mới nhất
nguyengiahuy
Back
Bên trên