BIDV [HOT] BIDV tuyển dụng tập trung đợt 2/2015 - 794 chỉ tiêu [05.07.2015]

Đâu. C đọc k kĩ hiểu nhầm ấy. Bạn ấy copy đúng đề mà: 'cái nhà máy xây dựng trong 2 năm, năm 0 là 40%, còn lại năm 1 là khấu hao sao hả mọi người'.
hihi. chúc b ôn thi tốt. T làm bài Vinacafe này r, c làm chưa t sẽ gửi mail thảo luận
Bạn ơi, bạn giải rồi có thể up bài giải lên đây để mọi người cùng tham khảo và thảo luận được không? Mình ngồi làm chiều giờ mà chỉ ra được đáp án 2 câu đầu, mấy câu sau thấy chẳng thấy kết quả nào đúng, nhức đầu thật.
Cảm ơn bạn trước nhe :)

bài Vinacfe câu mà giá trị tài sản cuối dự án nếu mà không tính giá trị qsdd thì mới là 19,231, còn tính vào thì k ra đáp án nào nhỉ?bạn nào giải rồi gửi mail mình thảo luận với... quanghuy9990@gmail.com

---------------------------
3 câu trên tớ ra kết quả chính xác .. nhưng cái caao dòng tiền ròng trên quan điểm VCSH và tổng đầu tư tớ không hiểu nên không làm đc
Vì hồi học EPV và TIP cô tớ bỏ qua không dạy nên không hiểu được cốt lõi vấn đề nên giờ đọc cũng chả hiểu.
Cậu giải thích giùm tớ đc ko
bạn có thể gửi mail mình thảo luận đc k? quanghuy9990@gmail.com

Mệt với bài này quá. Tớ tính 4 câu đầu đúng còn câu cuối ko ra đáp án. Tìm mãi ko ra chỗ sai. Biết đâu là D. Đáp án khác :))) Thôi mặc kệ đi.
Nói chung là 17 C, 18B, 19C, 20A và câu 21 khả năng cao là C :)) tớ tính lệch tầm cỡ 9 đơn vị thôi :)))
@nhinngocaigi chưa đọc gì cả. Đã ôn được gì đâu.

bạn nào có tài liệu ôn vi mô, vĩ mô cho mình xin với. lâu rồi kiến thức quên sạch ùi.
mình cảm ơn nhiều nhé :)

bác cứ làm như nó bảo là ra @@
Em viết ra nháp nguệch ngoạc lắm, vs bh mà gõ chắc chớt , dài vãi :))

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,579
Số bình luận
528,098
Tổng số thành viên
351,865
Thành viên mới nhất
kyzsvxxzz199
Back
Bên trên