BIDV [HOT] BIDV tuyển dụng tập trung đợt 2/2015 - 794 chỉ tiêu [05.07.2015]

Anh/chị cho em hỏi là khi nộp hồ sơ dự tuyển, file hồ sơ (file .rar gồm file scan các văn bằng, chứng chỉ và file ảnh 4x6) do mình tải lên có yêu cầu đặt tên thế nào không ạ, do em tìm thì không thấy có quy định. Nếu không quy định thì mình nên ghi tên file như thế nào ạ? Em cảm ơn!
ko cần đặt tên file đâu vì sau khi up lên sẽ tự động đổi tên thành ngày tháng năm up.

mọi người cho mình hỏi scan sao ý nhỉ.mới nạp lần đầu nghe ngu ngơ lắm
nếu muốn đẹp và rõ nét thì ra quán bảo họ scan cho bạn ạ.
ko thì có điện thoại máy ảnh xịn có thể tự chụp rồi ghép nén file cũng ok lắm. :D

Cho mình hỏi file ảnh 4x6 là file mình nộp trong mục file ảnh hay file mình gởi thêm trong mục CV vậy mọi người.

B
Ai giúp mình với ạ. từ hôm qua đến h điền đi điền lại thông tin đến chục lần rồi, mà k tài nào upload được file rar đính kèm. ấn upload mà màn hình cứ trơ ra. mạng thì vẫn vào bt, trang 1,2 cũng điền bt. h chả biết làm thế nào nữa :(:(:(
B thử xem lại xem có đủ dung lượng tối đa đc cho phép k. Mình vẫn lm bt mà

T
mọi người ơi t nộp hồ sơ rồi thấy viết sai nên rút lại hồ sơ sau đó sửa lại rồi nộp lại vào cùng vị trí đó hai lần liền liệu có được chấp nhận không nhỉ? hay phải làm hồ sơ khác bằng mail khác để đăng kí lại?
nghi sai thì sửa lại thôi, chứ k ngta sinh ra cái mục sửa lm gì, với ngta cũng pai biết la sẽ có nhiều trg hợp sai như thế nên pai cho họ sửa lại chứ

anh/ chị có kinh nghiệm cho em hỏi vớii:
Em mới tốt nghiệp, chỉ cao 1m50 lại là con gái, vậy cơ hội vào vị trí GDV và QHKH vị trí nào cao hơn ạ?
GDV thì em sợ nếu có may mắn lọt vòng hồ sơ thì đến vòng phỏng vấn cũng bị loại mất vì em thấy vị trí này đòi hỏi ngoại hình nhiều nhất trong ngân hàng
QHKH thì yêu cầu chiều cao ít khắt khe hơn nhưng hình như toàn tuyển nam, nữ mà không có kinh nghiệm vào được chắc cũng khó khăn lắm ạ?
Chỉ tiêu tuyển dụng của CN em nộp thì QHKH lại nhiều hơn GDV rất nhiều
Thực sự em đang rất băn khoăn, nộp rồi lại rút. Tư vấn giúp em với anh chị ơi!

Chỉnh sửa lần cuối:

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,681
Thành viên mới nhất
josylviomerch
Back